Đội Sinh viên Tình nguyện Thanh Hóa 2009
Hug Nhào vô thôi, chờ đợi gì nữa!

....

còn đợi ai đẩy? Laughing Register hay Log in đây?

... lại còn đọc rolling on the floor

LỜI NHẮN

Chúc các thành viên Bát Mọt luôn Thành côngHạnh phúc!!!

Chúc cả nhà ấm áp yêu thương!!! Tờ sờ...

You are not connected. Please login or register

2/9 ... bình yên nhé !

Go down  Message [Page 1 of 1]

1 2/9 ... bình yên nhé ! on Wed Sep 02, 2009 1:20 am

quỳnh anh

Đội viên
Đội viên
Ngày lễ lớn của đất nước ... là ngày mình chào đời cách đây 19 năm ... nhanh thật ... 19 năm rồi cơ đấy ... 19 năm qua mình sống như thế nào nhỉ ??? làm được những gì ??? Neutral ... Nhưng dù sao cũng Happy Birthday To Me Smile

cho mẹ :
Con yêu mẹ !
cho anh trai :
Anh là người thân quan trọng nhất đối với em ... cố gắng anh nhé !
cho các em của chỵ :
Hạnh phúc khi là chỵ của các em ... là 1 nhóm thân thiết ... cảm ơn các em đã luôn bên cạnh chỵ ... Mãi yêu các em ! I love you

cho Bát Mọt family :
Cảm ơn cuộc đời đã cho tôi gặp các bạn ... cảm ơn những thử thách mà chúng ta đã cùng nhau vượt qua để giờ đây có 1 tình bạn thật bền vững ... Tuy giờ đây tôi kô bên cạnh các bạn nhưng có 1 điều rằng " trái tim tôi luôn hướng về các bạn _ hướng về gia đình của chúng ta " I love you
cho mối tình đầu đã xa của tôi :
Anh ah`! Bao lâu rồi em đã tự hỏi : em đã làm gì sai để anh có thể quay lưng lại với em nhẹ nhàng đến thế ? Sau tất cả những gì đã qua anh lạnh lùng coi em như 1 người vô hình ... em bối rối và hoang mang quá đỗi ... đáp lại những câu hỏi của em là cái im lặng đến khó hiểu ... em nhỏ bé và tổn thương đến mức kô đủ can đảm để gặp lại anh ... dù câu hỏi "tại sao ?" vẫn đeo bám em như 1 ám ảnh ... có lẽ em đã sống trong kỉ niệm quá lâu thì phải ... Ừ nhỉ ? Anh đã ra đi thật rồi !làm sao em giữ mãi một sắc áo đã ra đi ... làm sao em có thể luôn nghiêng đầu để tựa vào vai 1 ảo ảnh ...và lặng im cười cùng hình bóng anh quá đỗi mơ hồ ... Một năm rồi còn gì ! đã đến lúc để anh bước ra khỏi cuộc sống của em rồi ... và anh ơi ! em cần bình yên trở lại .

Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile
Tháng 9 năm nào cũng là tháng hạnh phúc ... lúc Xuân gửi e-card chúc mừng ... Xuân bảo phải ước đã mới được thổi nến ... chà chà ... ước nhìu nhìu ... nhìu lém ... kô kể nổi ... ước cho cháu Phương Anh mau lớn ... ước cho Nhóc thực hiện được ước mơ của mình ... ước cho mẹ khoẻ mạnh , hạnh phúc ... ước cho anh trai vượt qua được mọi chuyện ... ước cho những người bạn học đại học ít khi gặp ^^ ... ước cho Bikey, Kem ... ước cho những người mình đã dành tình cảm "đặc biệt" ấy Smile ...
Ước cho những số phận bất hạnh ... những em bé mồ côi ...
Ước cho gia đình BÁT MỌT ... ước cho anh Thụ mãi mãi căng tràn sức xuân , nhiệt huyết tuổi trẻ ...ước cho Mr Key... châu bò ... chỵ thuý ... anh huy ... Romeo kem ... hải ... trường ngu ... tất cả mọi người luôn hạnh phúc và mãi bên nhau I love you
Và ước cho anh ... ước một tương lai đẹp đẽ anh sẽ nhận được ... tương lai của anh có em ... mà tương lai của em ... chính là ANH Smile

View user profile

2 Re: 2/9 ... bình yên nhé ! on Wed Sep 02, 2009 3:27 am

Guest

Guest
"Một năm rồi còn gì ! đã đến lúc để anh bước ra khỏi cuộc sống của em rồi ... và anh ơi ! em cần bình yên trở lại"
Đã đủ time để tất cả ngủ yên rồi e àh.
Tặng e 1câu c thik nhất " Quand tout est perdu, le future est encore"
KHI TẤT CẢ MẤT ĐI THÌ TƯƠNG LAI VẪN CÒN.....

3 Re: 2/9 ... bình yên nhé ! on Thu Sep 03, 2009 12:13 pm

Cầm Bá Thụ

Đội trưởng
Đội trưởng
Hế! Cái câu này của Fao câu, hôm nọ anh cũng vận dụng tất cả mọi chữ tiếng Pháp của anh nhưng chưa dịch được. Hóa ra nghĩa của nó là như thế.

_______________________________________________Is2U________________________________________________

Không chào anh à.......!
View user profile

4 Re: 2/9 ... bình yên nhé ! on Thu Sep 03, 2009 3:10 pm

sandglass

Đội viên
Đội viên
"Một năm rồi còn gì ! đã đến lúc để anh bước ra khỏi cuộc sống của em rồi ... và anh ơi ! em cần bình yên trở lại ." Exclamation
"ước một tương lai đẹp đẽ anh sẽ nhận được ... tương lai của anh có em ... mà tương lai của em ... chính là ANH" Exclamation
???????? confused mâu thuẫn quá
haizzz!!!!!! shame on you
1 câu hỏi lớn không lời đáp
bình yên là khi sống thật với lòng mình, Châu Chấu ak!

View user profile

5 Re: 2/9 ... bình yên nhé ! on Thu Sep 03, 2009 6:13 pm

^^Mai Trang^^

Đội viên
Đội viên
Chúc em tuổi mới Hồn Nhiên..."Hồn nhiên rồi e sẽ bình yên" Châu Chấu ạ!@ e Phờ: ava và người, chả liên quan! Hehe, bây h mới thấm câu "nghệ thuật là ánh trăng lừa dối" Ph ạ! Very Happy:D

View user profile

6 Re: 2/9 ... bình yên nhé ! on Thu Sep 03, 2009 8:08 pm

sandglass

Đội viên
Đội viên
ts pà Mai Trang nhaz!!!!!!!!!
thấy ng ta chụp ảnh đẹp nên sinh lòng ghen tức chớ zề... feeling beat up
xấu tính...mà nè, pà là chua ngoa lắm nhaz,,,,hồn nhiên rồi em sẽ bình yên...sax bee bee bee

View user profile

7 Re: 2/9 ... bình yên nhé ! on Thu Sep 03, 2009 9:31 pm

Robo_M

Đội viên
Đội viên
Giữ cho mình những xúc cảm quá khứ nhưng đừng sống chung vs nó em ạh.

View user profile

8 Re: 2/9 ... bình yên nhé ! on Sun Sep 06, 2009 2:40 am

Mr_Cuop

Đội viên
Đội viên
khi buo`n con co' the? ti`m de'n chua'
so' cua? chua' day 01695 774 700
ki' ten
chua' cua? con
ps vua` chuyen nha` nen ko co' mang.ma` ts qua'n net' ko cp' VK

View user profile

9 Re: 2/9 ... bình yên nhé ! on Sun Sep 06, 2009 8:15 am

quỳnh anh

Đội viên
Đội viên
hix ... Mr_cuop là thằng nào ta ? thinking

View user profile

10 Re: 2/9 ... bình yên nhé ! on Sun Sep 06, 2009 11:55 am

ImKoo

Admin
Admin
quỳnh anh wrote:hix ... Mr_cuop là thằng nào ta ? thinking

Gọi ngay cho Chúa để biết thêm chi tiết!!!

_______________________________________________Is2U________________________________________________

ImKoo
View user profile http://batmot09.forumotion.com

11 Re: 2/9 ... bình yên nhé ! on Sun Sep 06, 2009 12:42 pm

^.^chanh

Đội viên
Đội viên
Là anh thân công báo đó, Châu Chấu ah

View user profile

12 Re: 2/9 ... bình yên nhé ! on Sun Sep 06, 2009 1:09 pm

Cầm Bá Thụ

Đội trưởng
Đội trưởng
^.^chanh wrote:Là anh thân công báo đó, Châu Chấu ah

Ngu lắm e ạ, không phải Thân Công Báo đâu, đã bảo gọi điện là biết mà sao bọn mi ki bo thế!?

Không chào anh à.......!
View user profile

13 Re: 2/9 ... bình yên nhé ! on Sun Sep 06, 2009 3:18 pm

quỳnh anh

Đội viên
Đội viên
her ... rốt cuộc là thằng " lào " thinking , thời buổi khủng hoảng kinh tế , làm j` có xiền mà gọi ĐT Laughing

View user profile

14 Re: 2/9 ... bình yên nhé ! on Sun Sep 06, 2009 3:28 pm

^.^chanh

Đội viên
Đội viên
Ah, đúng rùi. Hehe, anh thân công báo nhà mình là Mr. Key. Hức, mới nhầm có chút mà đã bị chửi ngu là sao đây hả?

View user profile

15 Re: 2/9 ... bình yên nhé ! on Sun Sep 06, 2009 3:42 pm

Cầm Bá Thụ

Đội trưởng
Đội trưởng
Với những đứa dở thì mình phải niềm nở vậy Evil or Very Mad

Không chào anh à.......!
View user profile

16 Re: 2/9 ... bình yên nhé ! on Sun Sep 06, 2009 6:52 pm

ImKoo

Admin
Admin
Cầm Bá Thụ wrote:Với những đứa dở thì mình phải niềm nở vậy Evil or Very Mad

Thụ bựa, cấm quote mấy cái câu dễ gây tranh cãi thế này nhé, mặc dù em biết cái Chanh nó dở rồi Laughing

ImKoo
View user profile http://batmot09.forumotion.com

Sponsored content

Back to top  Message [Page 1 of 1]