Đội Sinh viên Tình nguyện Thanh Hóa 2009
Hug Nhào vô thôi, chờ đợi gì nữa!

....

còn đợi ai đẩy? Laughing Register hay Log in đây?

... lại còn đọc rolling on the floor

LỜI NHẮN

Chúc các thành viên Bát Mọt luôn Thành côngHạnh phúc!!!

Chúc cả nhà ấm áp yêu thương!!! Tờ sờ...

You are not connected. Please login or register

-Gửi yêu thương-

Go down  Message [Page 1 of 1]

1hug -Gửi yêu thương- on Mon Oct 26, 2009 6:01 pm

ImKoo

Admin
Admin
Chiều nay tan học, giật mình thấy bóng dáng đứa nào quen quen, đang cố lòi mắt ra để nhìn xem có đúng nhân nào đội mình không... xem nó đang nhìn ai, cười với kẻ qua đường nào... Suýt nữa thì đáp mặt xuống bê tông, à nhầm, đường nhựa trường mình... Giật mình nhìn thấy em Tờ mờ (Tuyết Mai) í ạ Hát bài "bối rối" của Đông Nhi... được tí thì chắc em í cũng bận, mà mình thì cũng đang đi cùng bạn nên té luôn...

Tiện hôm nay sắp mất vài nghìn tiền net chùa. à nhầm, cửa hàng tên là "Net chùa" thôi, nhưng chùa này "ép" phải "công đức" Crying or Very sad

Gửi yêu thương đến cụ Giang yêu quý, cũng lâu rồi không nhìn thấy mặt, 20/10 định gọi điện chúc mừng thì em ý bỏ điện thoại nhà, hết ngày về nhà mới xem cuộc gọi nhỡ... rồi ngoan ngoãn như "phạm nhân", dạ dạ, vâng vâng, gọi lại... "Dạ, Em là Giang đây ạ!..."

Gửi luôn yêu thương đến những ai chưa nhìn thấy mặt Trường đại ca từ lâu lắm rồi, lâu đến nỗi mà em Méo quên xừ mất - Trong hành trình đi tìm hình của Nước, Bác đã đặt chân đến Pháp trước nhất - chứ không phải là Mỹ như em ý nghĩ... hee hee

_______________________________________________Is2U________________________________________________

ImKoo
View user profile http://batmot09.forumotion.com

2hug Re: -Gửi yêu thương- on Mon Oct 26, 2009 11:33 pm

kusa

Đội viên
Đội viên
cái mẹt a e vừa gặp htrc' mà, lâu cái j mà quên mất Neutral nói thế ngang a tự so mình vs Bác Hồ à giận rồi
mà e nhớ rõ là trên đg` sang pháp Bác có ghé qua 1 vài nc' òy mới đến pháp sau cùg mà Crying or Very sad cơ mà thôi, câu đấy cũng k có trg bài của e, mà trg bài con Diệp Laughing

View user profile

3hug Re: -Gửi yêu thương- on Tue Oct 27, 2009 6:59 pm

ImKoo

Admin
Admin
O la la, the la em xui dai no a?

_______________________________________________Is2U________________________________________________

ImKoo
View user profile http://batmot09.forumotion.com

4hug Re: -Gửi yêu thương- on Sat Oct 31, 2009 9:06 am

thuy*orchid*_*

Đội viên
Đội viên
Tới trg gặp toàn lũ lít nhít, đâu thấy cái mặt a nhỉ???
Đùa thui chứ em gặp nhìu nhàm ình nhưng hìnhn hư có a là mắt tăm, hay tại ng "vĩ đại" quá, k nhìn ra..."vi hành " hả a????kà kà

View user profile

Sponsored content

Back to top  Message [Page 1 of 1]