Đội Sinh viên Tình nguyện Thanh Hóa 2009
Hug Nhào vô thôi, chờ đợi gì nữa!

....

còn đợi ai đẩy? Laughing Register hay Log in đây?

... lại còn đọc rolling on the floor

LỜI NHẮN

Chúc các thành viên Bát Mọt luôn Thành côngHạnh phúc!!!

Chúc cả nhà ấm áp yêu thương!!! Tờ sờ...

You are not connected. Please login or register

Quyên góp quần áo cho đồng bào dân tộc vùng cao

Go down  Message [Page 1 of 1]

voluntary_wings

Đội viên
Đội viên
Mọi người ơi hiện nay em đang quyên góp quần áo cho đồng bào dân tộc thiểu số ở Lào Cai quê em. Trên đó lạnh lắm, nên mọi ngừoi nếu có quần áo nào cũ ko dùng nữa, thì hãy đem ủng hộ nhé. 1 cái, 2 cái đều quý, góp vào là sẽ nhìu ngay. Quan trọng hơn, xin mọi ngừoi hãy trở thành loa phóng thanh giúp em thông báo với người quen, bạn cùng lớp về đợt ủng hộ này. Ai quyên góp gì, bao nhiêu em cũng xin nhận hết, và tới tận nơi luôn. địa chi liên hẹ của em này: Nguỹên Hòang Giang sdt 01232 006 649 YM: nguyenhoanggiang_234@yahoo.com.vn em cảm ơn mọi người Very Happy Hạn cuối quyên góp là 3/2
PS: Anh Thụ ơi góp ý thêm cho em làm thế nào để kêu gọi đc thêm nhiều nguồn ủng hộ với

View user profile

DangVanThuyQN

Đội viên
Đội viên
Nhà anh và đại gia đình có nhiều lắm em ah. Thứ 6 này em lên gặp mọi người nhé. rùi về nhà anh 1 đống chưa được giải quyết.Laughing chưa hởi thằng sơn với a thụ đống đấy có dùng nữa ko. rolling on the floor. chắc là ko. đoán thế

View user profile

Capricorn

Đội viên
Đội viên
Chiều nay đứa nào đi offline mà mang được 1 tải quần áo quyên góp thì giảm cho 10 cành rolling on the floor
Thuỷ ơi tớ với bạn góp gạo nhá hee hee, để 10 khìn ăn chơi chỗ khác Laughing

View user profile

DangVanThuyQN

Đội viên
Đội viên
tớ đã có ý làm từ thiện thì sẽ không mưu lợi cá nhân, vì tiền tớ sẽ không làm đâu. bạn thông cảm nhá Smile

View user profile

Capricorn

Đội viên
Đội viên
Thế thì tớ gạ 2 bạn còn lại nhà cậu, có vẻ có tiềm năng Laughing

View user profile

ImKoo

Admin
Admin
Nghiêm túc nhá!

_______________________________________________Is2U________________________________________________

ImKoo
View user profile http://batmot09.forumotion.com

DangVanThuyQN

Đội viên
Đội viên
ok. nhưng đang nói thật !

View user profile

quỳnh anh

Đội viên
Đội viên
Mình có ý kiến ... Giang nên làm tờ rơi và sau đó đi phát cho tất cả các gia đình trong khu phố ... và hẹn họ là sau 1tuần sẽ quay lại ... nếu nhà nào có quần áo cũ thì thì họ sẽ gói lại và gủi cho mình thui ... như vậy sẽ rất hiệu quả đấy ... À ... ở trong Thanh Hoá mình và một số ngưwif cũng vừa đi quyên góp được rất nhiều quần áo cũ ... nếu Giang cần thì mình sẽ chuyển ra cho Giang 1 ít ...

View user profile

Sponsored content

Back to top  Message [Page 1 of 1]