Đội Sinh viên Tình nguyện Thanh Hóa 2009
Hug Nhào vô thôi, chờ đợi gì nữa!

....

còn đợi ai đẩy? Laughing Register hay Log in đây?

... lại còn đọc rolling on the floor

LỜI NHẮN

Chúc các thành viên Bát Mọt luôn Thành côngHạnh phúc!!!

Chúc cả nhà ấm áp yêu thương!!! Tờ sờ...

You are not connected. Please login or register

Mừng Lan lép nhà ta thêm một tuổi mới..

Go down  Message [Page 1 of 1]

ImKoo

Admin
Admin
Lâu lắm rồi từ vụ tổ chức sinh nhật ở phòng kake ở Mỹ Đình cho mấy đứa.. chả nhớ tháng mấy Very Happy, đó là lần cuối cùng gặp em Lan "lép". Anh nhớ cái con bé ngoan ngoãn đã cùng chung đụng nhiều ngày với anh... í, với cả 5 đứa nữa nhá Very Happy, trong 4 ngày anh em mình ở lại trông nhà... Rất chăm chỉ dọn nhà, nấu cơm, giặt giũ và nuôi dạy hổ nữa.. để anh Koo được nghỉ ngơi tĩnh dưỡng (có quyền có chức nó khác :->)... Nhớ mấy đêm anh em 7 đứa rủ nhau chơi trò nói thật, dưới ánh nến và không gian tĩnh mịch đến ghê rợn :-ss, nhớ những lần đi vệ sinh tập thể, đợi mãi chả thấy em ra :-ss làm cả nhà lại í ới gọi rồi soi đèn hee hee , (mày như ma í), và nhớ cả cái lý do "tế nhị" mà anh biết thừa rồi, lại còn ngại ko dám kể nữa :-p... hix

Mấy tháng rồi trôi qua trong sự yên ắng của cả nhà... hay ít ra là với Koo đại ca :-p lâu không được hưởng cái không khí hát hò, tụ tập đông đủ một chút mà thác loạn nhỉ?!
Í, lộn nội dung của Box rồi, thay mặt cả nhà Bát Mọt gửi tới Lan "lép" đang ngập trong bận rộn học hành, thi cử... lời CHÚC MỪNG SINH NHẬT nè... Chúc em mọi sự tốt lành, chúc em tất cả mọi điều tốt đẹp, <không-lép-tí-nàohee hee> mà phải là <đủ và tràn đầy!!!
>Very Happy< tờ sờ cái emo hug này nó hỏng mất rồi Crying or Very sad

Hì, hôm trước chỉ dậm dọa nó là sẽ tổ chức giỗ tết cho nó, mà đã sợ chạy mất dép, cáo này cáo nọ...
quote hẳn ra đây luôn "Anh ơi, hi, em cám ơn mọi người trong đội lắm ạ. Nhưng có lẽ là mọi ng cứ tổ chức cho các bạn trong tháng 4 và tháng 5 anh nhé. Em giờ lại đang bận quá, em đang học quân sự, học xong là thi học kỳ luôn, hic hic. Đến 15-6 mới thi xong. Tối em lại đi dạy thêm nữa cơ. Em cám ơn cả nhà mình nhiều lắm lắm ạ, hi!"

Thế là nhân dịp này quyết định ngày mai Thanh Hóa gặp nhau nhé... Cuối tháng cuối năm nhưng hy vọng cả nhà ráng có mặt đầy đủ, thiếu thì tự sướng tự khổ ở nhà Very Happy, ăn chơi là không thể trì hoãn...
Đã gửi sms rồi, nhưng sợ là không đến tận... điện thoại từng đứa được, gửi tập thể, khó kiểm tra lắm, mà mấy đứa tiếc tiền nó ko rep. thì cũng chịu Laughing
5h30, tập trung tại Khoa Pháp
Sinh nhật nhá, thác loạn nhá batting eyelashes

Và sau đây, như thường lệ là một bài hát CHÚC MỪNG SINH NHẬT tặng riêng cho tháng 5 Smile

_______________________________________________Is2U________________________________________________

ImKoo
View user profile http://batmot09.forumotion.com

Capricorn

Đội viên
Đội viên
Happy happy so happpy birthday to Lép :! kiss
Chị cũng cưng em lắm lép ạh Laughing, vì em rất là chăm chỉ nhá, rất là ngoan ngoãn nhá, lại đáng yêu vô cùng mỗi khi làm cùng đội hậu cần vs chị :x. Iêu lắm cơ :x
Ngây thơ thế mà bị thèng nào nó lừa sớm thế, hứ, phí, phí quá :-ss

View user profile

thuy*orchid*_*

Đội viên
Đội viên
Hồgn ơi, sao m kémn thông minh thế hử? NÓ ngây thơ thì mới bị lừa chứ, k ngây thơ thì thằng nào dám động tới em nó. HIHIii Happy birthday to Lan lép nha! (dù bít là nó chẳng vào để đọc lời chúc của m ngay đâu. HUhu.)
CHúc tất cả những ai đuợc lọt lòng mẹ trong tháng 4+5, vui vẻ, thành công, nhớ mọi nguời nhìu

View user profile

Sponsored content

Back to top  Message [Page 1 of 1]