Đội Sinh viên Tình nguyện Thanh Hóa 2009
Hug Nhào vô thôi, chờ đợi gì nữa!

....

còn đợi ai đẩy? Laughing Register hay Log in đây?

... lại còn đọc rolling on the floor

Join the forum, it's quick and easy

Hug Nhào vô thôi, chờ đợi gì nữa!

....

còn đợi ai đẩy? Laughing Register hay Log in đây?

... lại còn đọc rolling on the floor
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

LỜI NHẮN

Chúc các thành viên Bát Mọt luôn Thành côngHạnh phúc!!!

Chúc cả nhà ấm áp yêu thương!!! Tờ sờ...

You are not connected. Please login or register

Châu Bò - Fascex - Bomb Sex

5 posters

Go down  Message [Page 1 of 1]

1hug Châu Bò - Fascex - Bomb Sex Sat Aug 07, 2010 1:31 am

ImKoo

ImKoo
Admin
Admin

Tháng 8 - Anh không nhớ chúng nó cư xử với em thế nào vào năm ngoái nữa em ạ?! Kể anh nghe với nào!!
Anh chỉ biết là chưa có bài chúc mừng sinh nhật tháng 8 nào cả, vì tháng 9 Cầm Thú đại ca mới bày ra trò này... Laughing
Không biết em đã lên Hà Nội chưa nhỉ? Hay vẫn đang ở Hải Phòng city sờ ti chó nữa... Hix, một mùa hè nữa được đi cùng em, tuy chỉ có một thời gian thôi, anh thì không dám đánh giá những thứ khác của em đã phát triển thế nào rồi... Í, ý anh là tính cách, kinh nghiệm hay là suy nghĩ đấy nhé... Đừng có mà hee hee
Điều quan trọng này em, độ sex và bẩn bựa của em thì là điều không thể cản trở phát triển ở thời điểm này... anh đã cố nghĩ cho em một cái tên mới để thể hiện độ Hung ác + Sex + Ngu ngốc + Tham ăn của em, nhưng mà nó vẫn chỉ là những từ ghép không phổ biến lắm, có lẽ em cứ nên là Fascex là hay nhất!!!

Cũng phải nói thêm cho anh chị em và các bạn của Fascex mừng, năm nay thậm chí em Bomb nhà mình không còn là đứa ít tuổi nhất mà còn có khả năng bắt nạt đủ loại người từ Vô hại đến Hữu hại, chắc cả nhà sẽ mừng lắm... I love you Yêu em lắm Fascex ạ!!!

Tháng 8 là của em đấy... Cho em chọn ngày, cho em chọn thể loại thác loạn, cho em chọn mọi thứ... sắp xếp đủ thứ, kể cả... tiền của anh... Huhu, anh bị bọn cớm tóm xe rồi... Crying or Very sad

Hihi, chúc em một năm học hành tấn tới, dẫu biết rằng tiếng Nhật của em đã đủ dịch "phim Nhật" cho các anh xem rồi... Chúc em không còn bị gọi là Ong châm nữa, hix, ý anh là sức khỏe dồi dào em ạ!!! :">

Gửi đến em, em iu... I love you bài hát Happy Birthday cùng tên nhưng không cùng cái gì nữa trừ ý nghĩa chung... Laughing

Happy Birthday to You...

https://batmot09.forumotion.com

2hug Re: Châu Bò - Fascex - Bomb Sex Sat Aug 07, 2010 2:17 pm

Quynh Chau

Quynh Chau
Đội viên
Đội viên

Crying or Very sad A Trường ơi, a làm e cảm động quá. Gan 1 thag troi moi vao forum, vao 1 fat thi da thay cai' biet danh ngu ngoc cua minh to chinh inh o day. E ko để ý đấy là phần chúc mừng sn nên cứ tưởng a lại định nói xấu e cái j. Không ngờ! Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
Năm ngoái e đâu có đc tổ chức sn cug mọi người đâu. Như thường lệ vẫn là ở Hp đú đởn với bạn bè. Nhưg nhất quyết năm nay fai tổ chức sn trên đây để còn bóc lột a Ku nữa.
Nói thật với a e ko thik cái tên fascex của a 1 tẹo nào, ngay từ năm ngoái cơ. Cái tên thật là kinh khủng! Nó làm sai lệch bản chất con người của e Laughing Nhìn e là biết mà. Hiền lành trong sáng ngây thơ ngoan ngoãn chứ không hề hung ác, sex, ngu ngốc, tham ăn tí nào nhé. Nhân tiện đây e cug xin đính chính, e hầu như ăn đến tận cuối bữa ko fai vì e tham ăn mà là do e ăn chậm mà thôi. Đi tn về e sụt mất 2 cân này, tham ăn đã chẳng ra nông nỗi này.
Vì hôm nói thật a ko ở đấy nữa nên hôm nay để bày tỏ sự cảm kích e sẽ dành hẳn vài dòng để tâm sự với a. Thực sự đi năm nay nhiều lúc e thấy rất ghét a. A ko còn nhiệt tình như năm ngoái nữa, nhiều khi còn cáu kỉnh vô cớ. E biết cug có lúc a giận e vì điều j đấy nhưg bọn mih là a e mà. Có j cứ nói với e ko thì e chịu ko biết lí do đâu mà có khi lại quay sang giận a vì đam nhìn e bằng bộ mặt ngu xuẩn ấy. Nhưg e vẫn rất muốn đi tn với a. Nhớ cái hôm e bị mệt thì a là người đầu tiên fat hiện ra là sao hôm nay e ăn ít đi thế. Hức, hôm ấy a làm e cảm động muốn chết.Và nhưng ngày sắp về ấy,e thấy a đã thực sự hòa đồng với mọi người hơn. E thấy mấy thằng con trai bên XD quý a lắm đấy. Còn về con gái thì hầu như năm nào a chẳng chiếm đc cảm tình của các bạn nữ nên e ko thèm nói nữa.
To đại gia đình BM: Yên Khương năm nay cug là 1 MHX rất ý nghĩa, nhiều kỷ niệm, quen biết đc rất nhiều người mới nhưng Bát Mọt luôn có 1 vị trí đặc biệt đối với e. Ít ra đối với gia đình mình thì e luôn đc nằm trong số e út. Mog đc gặp mọi người vào hôm sn 20 tuổi này. Và khi đi nhớ mag theo quà nhé! Yêu cả nhà
I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you

3hug Re: Châu Bò - Fascex - Bomb Sex Sat Aug 07, 2010 2:48 pm

·•.• Mr . Key •.•·

·•.• Mr . Key •.•·
Đội viên
Đội viên

Chúc mừng Sinh Nhật Trâu bò e nhé >Very Happy< chúc những rì mà mọi người chúc e đều thành sự thật cả , chúc 1 tuổi mới vs độ sờ ti con chó càng pro hơn tounge . Hy vọng .

http://www.batmot09.tk

4hug Re: Châu Bò - Fascex - Bomb Sex Sat Aug 07, 2010 11:14 pm

giabang

giabang
Đội viên
Đội viên

ôi quả bom sex.. tao yêu m ...sẽ là sinh nhật khủng khiếp như sinh nhật của tao.. trần ngập ng và tiếng cười

5hug Re: Châu Bò - Fascex - Bomb Sex Tue Aug 10, 2010 11:27 am

Quynh Chau

Quynh Chau
Đội viên
Đội viên

t cug mog la se dc nhu m. M luc nao cug co 1 sn dag mo uoc day!

6hug Re: Châu Bò - Fascex - Bomb Sex Tue Aug 10, 2010 1:59 pm

Capricorn

Capricorn
Đội viên
Đội viên

Là ngày bao nhiêu thế thinking Laughing
Mà con bé này lại điêu fat nữa, định next luôn tuổi 20 của năm ngoái rời sang năm nay àh. Lần này em Châu bò sẽ cuồng nhiệt hết cỡ, sau mùa tn năm nay thì kinh nghiệm uống rượu đạt đỉnh rồi, mọi người đến đông đủ ko sợ ít quá tiếp ko lại em nó :-ss Laughing
Năm nay em nó được rất nhiều thứ nhé, được làm chị rồi (mà hình như ko ai gọi là chị đâu Laughing ), được thoả mong ước uống rượu rồi (đi vào nhà người ta ăn cơm thì cứ "cho em chén nữa" rolling on the floor ), được đi xa rồi ( anh Thụ ém hàng cho đến tận gần giữa đợt mới thả cửa cho đi Khon 10 cây xong về thì kiệt sức rolling on the floor ), được kết nạp thêm đồng đảng phái Cụ bang, là em Giang mai, hàng xóm của em Giang nô Bát Mọt, em nó hát Bờm ơi nuột hơn Trí Tùng :-ss "Người ơi em hát riêng bài ca, tặng anh - cô gái em thầm yêu" rolling on the floor, chột hạ là mối lương duyên với anh Long sex, hay còn gọi là Long ái rolling on the floor, ng` họ hàng gần xa (đoán thế) của em Giang nô Laughing, 2 ng` họ đã trót lỡ vài lần (trong đêm tối), nhg chắc cũng ko có j sơ suất nên hiện vẫn thấy anh Long bình an vô sự.
Tựu chung lại thì năm 20t của em quả thật là đáng nhớ, em đã gặt hái được khá nhiều quả ngon từ chuối cho đến ớt.
Chúc em tuổi mới tràn đầy năng lượng để tiếp tục toả nhiệt ^^! :x

7hug Re: Châu Bò - Fascex - Bomb Sex Thu Aug 12, 2010 11:37 am

Quynh Chau

Quynh Chau
Đội viên
Đội viên

ay, chi Hong nay. Nam nay e moi tron 20 ma. Buoc sang 21 thoi. Crying or Very sad Gia` qua.
Ai bao la ko co' ai goi e bag chi. Chi co may thag con trai lao toet chu hau nhu cac' e gai van goi e la chi ma. Thik the! Very Happy
Con nua. Chi dug nghe may a ay noi lug tug.Dung la e co bao" cho e chen nua that" nhug ma day la do chi chu nha cug moi ma. E dau ham' ruou den muc ay chu.
Con vu di Khon thi dung la kho so. Dc di Khon co 2 lan thi 1 lan fai xin xo a Thu cho di chu a ay dau co tu giac xep e di dau. Lan 2 thi fai an gian, doi cho Diep Buom moi dc di. Haizz, cai so e lan dan qua'. Trog khi suc khoe tran tre the nay.
Gap Giang mai cug la 1 cai duyen that la to. Ko ngo ca 2 nam mih deu choi than voi ca 2 thag Giang ma ca 2 thag deu dam moi kinh chu. So minh lam sao the ko biet. Ngoan ngoan the nay ma lạy trời
Con voi Long sex thi e da kip lam j a ay dau Very Happy Vo tu trong sang ma.
Doc bai nay xog moi thay c Hong quan tam den mih nhieu the. Yeu chi Hong qua' I love you
Hong oi, e hat rieng bai ca...... Laughing

Back to top  Message [Page 1 of 1]