Đội Sinh viên Tình nguyện Thanh Hóa 2009
Hug Nhào vô thôi, chờ đợi gì nữa!

....

còn đợi ai đẩy? Laughing Register hay Log in đây?

... lại còn đọc rolling on the floor

Join the forum, it's quick and easy

Hug Nhào vô thôi, chờ đợi gì nữa!

....

còn đợi ai đẩy? Laughing Register hay Log in đây?

... lại còn đọc rolling on the floor
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

LỜI NHẮN

Chúc các thành viên Bát Mọt luôn Thành côngHạnh phúc!!!

Chúc cả nhà ấm áp yêu thương!!! Tờ sờ...

You are not connected. Please login or register

Viết cho các đồng chí Phương Đông, một nửa hạnh phúc của gia đình thanh Hóa

huyen508411033
Mr_Cuop
Fg Xug
ImKoo
fresh_peach
huy con
^^Mai Trang^^
·•.• Mr . Key •.•·
Cầm Bá Thụ
13 posters

Go down  Message [Page 1 of 1]

Cầm Bá Thụ

Cầm Bá Thụ
Đội trưởng
Đội trưởng

Các anh chị em thân mến!
Cho tôi gọi các đồng chí bằng anh chị em. Vì sao? Bởi từ hôm chúng ta gặp nhau đến giờ, tôi và bất kỳ thành viên nào khác của gia đình Thanh Hóa chúng ta đã coi các đồng chí là một phần không thể thiếu của một gia đình tình nguyện mang tên Bát Mọt.
Các chiến hữu của tôi!
Tôi biết các bạn đang có rất nhiều những băn khoăn và suy nghĩ, rất nhiều những tâm trạng khác nhau. Nếu đặt tôi vào vị trí của anh chị em, tôi cũng thế mà thôi. Tôi cũng buồn và băn khoăn về tất cả những gì đang xảy ra với các đồng chí. Với tôi và bất kỳ thành viên nào của Thanh hóa, chuyện của các đồng chí nghĩa là chuyện của Thanh Hóa. Chúng tôi, một nửa còn lại của gia đình Thanh Hóa đều đang hồi hộp, lo lắng và chờ đợi sự trở lại của các đồng chí.
Các đồng chí thân mến!
Dù cho các đồng chí đi theo sự phân công của nhà trường hay không thì lúc nào các đồng chí cũng là thành viên chính thức của Thanh Hóa theo đúng và đủ nghĩa của nó. Lúc nào cũng vậy, các đồng chí luôn luôn là một phần hạnh phúc không thể thiếu của một đại gia đình Thanh Hóa.
Tất cả mọi khó khăn rồi cũng sẽ qua thôi, chúng ta tin tưởng thế khi chúng ta cùng nắm tay nhau bước tiếp con đường mà chúng ta đã chọn. Tôi và bất kỳ thành viên nào của gia đình Thanh Hóa chúng ta đều tin tưởng thế, các đồng chí nhỉ? Chúng ta lại cùng nhau bước, cùng nhau hát và cùng nhau chia ngọt sẻ bùi, các đồng chí nhỉ?
Không có gì có thể chia rẽ chúng ta và làm chúng ta chùn bước, tôi tin thế.
Gửi đến tất cả các đồng chí tình yêu thương và sự trân trọng của tôi, của từng thành viên của Bát Mọt 09. >Very Happy<
Chào thân ái và quyết thắng.
CBT

·•.• Mr . Key •.•·

·•.• Mr . Key •.•·
Đội viên
Đội viên

cố lên PDU ^^ , tất cả mong sự có mặt của tất cả các bạn , không có con đường nào bằng phẳng ngay từ đầu nên hy vọng các bạn sẽ vượt qua .

Gửi tặng các bạn PDU bài hát " Đường đến ngày vinh quang "

http://www.batmot09.tk

^^Mai Trang^^

^^Mai Trang^^
Đội viên
Đội viên

U Đào ơi, u nhớ p đi đấy, ko thì thầy con con biết trông cậy vào ai ? Very Happy batting eyelashes Ai vào KTX ở vs con bây h? Mà u đi nhớ p kéo hết cả các bạn PDU đi đấy, u là chim đầu đàn mà ^^.
PDU cố lên!!!!

huy con

huy con
Đội viên
Đội viên

Phương Đông ơi đi nhé, ko có PĐ, gia đình Thanh Hoá mất vui!

http://dangquanghuy.imeem.com

Guest

Guest

Mấy đồng chí Pê đê ráng đi nhé!! Băng, Ái, Hải... cố mà giải quyết hộ cái đầm bên tớ Laughing

fresh_peach

fresh_peach
Đội phó
Đội phó

Cả nhà yên tâm...đến giờ phút này sau 1 hồi kêu gọi,năn nỉ,công kích và...đe doạ thì bọn tớ đã gom đc 12 đồng chí,chưa kể các đồng chí mới đăng ký...1 chân,chân còn lại đang chờ xem xét Laughing
Đảm bảo Thanh Hoá mùa này ko vắng bóng bọn tớ đâu Very Happy
Đang mua...5kg cá khô...anh Thụ ơi...ăn bao h cho hết...Very Happy

ImKoo

ImKoo
Admin
Admin

haizzz, hôm qua ở nhà tớ, anh Thụ đã cố năn nỉ ỉ ôi em Nam, 2 anh em thậm chí còn đập chén để thề thốt nữa cơ...

Bát Mọt, oh, yeah! phải đông mới vui! batting eyelashes

https://batmot09.forumotion.com

fresh_peach

fresh_peach
Đội phó
Đội phó

Anh Thụ rủ rê ku Nam uống rượu hoá ra là có mục đích cả :-

Fg Xug

Fg Xug
Đội viên
Đội viên

anh iem Pê đê ( gọi theo chồng tớ) cố nhên...hug các U...hú hú

Mr_Cuop

Đội viên
Đội viên

các chú tuổi chym.đứa nào ko đi thì đập què chân.buộc sau xe ôtô.lôi lên thanh hoá.thế là xong hee hee

huyen508411033

huyen508411033
Đội viên
Đội viên

chao moi nguoi...!...vay la ca nha da~ve dong du?..to mung cho ca doi da tro ve...^^...mot mua he`..y' nghia~,....nhung to da~ko the tham gia..neu con dip..nam sau pd chac chan se them 1 nguoi nua~

nampdu

nampdu
Đội viên
Đội viên

các ban ơi! dù đã trở về Hà Nội nhưng mình tin chúng ta vẫn sẽ mãi mãi là gia đình như ở Bát Mọt nhé. mong rằng những buổi họp đội sẽ ko thiếu vắng bất kì thành viên nào nha.

hoadam

hoadam
Đội viên
Đội viên

tâm trạng quá , ko cười đc ah`

Capricorn

Capricorn
Đội viên
Đội viên

Cái này là từ trc khi đi rồi Very Happy

hoadam

hoadam