Đội Sinh viên Tình nguyện Thanh Hóa 2009
Hug Nhào vô thôi, chờ đợi gì nữa!

....

còn đợi ai đẩy? Laughing Register hay Log in đây?

... lại còn đọc rolling on the floor

Join the forum, it's quick and easy

Hug Nhào vô thôi, chờ đợi gì nữa!

....

còn đợi ai đẩy? Laughing Register hay Log in đây?

... lại còn đọc rolling on the floor
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

LỜI NHẮN

Chúc các thành viên Bát Mọt luôn Thành côngHạnh phúc!!!

Chúc cả nhà ấm áp yêu thương!!! Tờ sờ...

You are not connected. Please login or register

cam on ca nha

Robo_M
RomeoKem
châu chấu ma (O,,,O)
fresh_peach
kusa
Quynh Chau
10 posters

Go down  Message [Page 1 of 1]

1cam on ca nha Empty cam on ca nha Tue Aug 18, 2009 11:34 am

Quynh Chau

Quynh Chau
Đội viên
Đội viên

Du` khong dc may man nhu Bang Vs va Truong ngu co 1 sn voi day du moi thanh vien trong gd BM nhug thuc su hom qua cug la 1 sn rat hanh phuc cua minh khi nhan dc rat nhieu loi chuc mug nhu the. Ma hinh nhu moi nguoi hay co so thich chuc vao luc nua dem thi phai Very Happy . Mo man la` con Meo' va ket thuc cua toi hom qua la a Huy thot. Nhug hoanh trang nhat la` dong chi Nam bim. Khi da qua sn mih dc 8 tieng thi moi nhan dc dt chuc mug. Nhug du sao cug cam on m, Nam a. M con` nho la tot.
Sn 19 tuoi lan dau di uong ruou va khong nho noi sao mih co the ve nha dc.That may la tren duog ve mih ko hat bai "con chim non" Laughing . Nhug that su ruou o day ko khug khiep nhu ruou o Bm.
Va 1 lan nua cam on moi nguoi va neu co the thi chuan bi qua de khi nao len Hn mih lay nha' Wink

Last edited by ImKoo on Sat Aug 22, 2009 5:29 pm; edited 1 time in total (Reason for editing : nhà không có Vietkey, Unikey gì hả em?!)

2cam on ca nha Empty Re: cam on ca nha Tue Aug 18, 2009 11:46 am

kusa

kusa
Đội viên
Đội viên

chẹp, cảm ơn là phải có j đi kèm hee hee

3cam on ca nha Empty Re: cam on ca nha Tue Aug 18, 2009 5:13 pm

fresh_peach

fresh_peach
Đội phó
Đội phó

Trâu ơi...chị xin lỗi vì hnay mí chúc sn em nhé,ko có số đt em mí lại đi học riết,quên chẳng để ý gì lun Sad.
Bữa nào sinh nhật tháng 8 cho mọi ng sẽ um hun em 1 cái Very Happy.
Luôn cười nhé cô bé I love you

4cam on ca nha Empty Re: cam on ca nha Tue Aug 18, 2009 5:30 pm

Guest

Guest

Hoành tá tràng thế nhỉ. SN a thì chắc chỉ dám uống Cafe thôi Very Happy

5cam on ca nha Empty Re: cam on ca nha Tue Aug 18, 2009 6:50 pm

châu chấu ma (O,,,O)

châu chấu ma (O,,,O)
Đội viên
Đội viên

uh ... Trâu ơi ... sinh nhật mày mà cả nhà kô tụ tập được ... tiếc wa' ... sinh nhật mày ... tao chỉ biết nói rằng : " Trâu bò ... vui vẻ nhé ... tao iu mày ... Smile

6cam on ca nha Empty Re: cam on ca nha Tue Aug 18, 2009 7:21 pm

Guest

Guest

châu chấu ^.^ wrote: uh ... Trâu ơi ... sinh nhật mày mà cả nhà kô tụ tập được ... tiếc wa' ... sinh nhật mày ... tao chỉ biết nói rằng : " Trâu bò ... vui vẻ nhé ... tao iu mày ... Smile
Thế á? Thật thế á? Mình cũng yêu Châu lắm

Last edited by Hải Phòng Super Star on Wed Aug 19, 2009 7:40 am; edited 1 time in total

7cam on ca nha Empty Re: cam on ca nha Tue Aug 18, 2009 7:30 pm

RomeoKem

RomeoKem
Đội viên
Đội viên

Châu bò ơi , ak nhầm , phải là ong châm chứ nhỉ , hee hee , tao có lời xin lỗi mày vì đã quên sn của mày . dù muộn còn hơn là không có gì phải không . tao xin chúc mày thực hiện đầy đủ 5 điều Bác Hồ dạy và khi nào tao gặp mày thì đừng để tao gọi là  ong châm nữa nhé . rolling on the floor. Chủ động tập tành cho ra người đi nhá . Laughing. Evil or Very Mad    Để kết thúc , tao xin hát tặng mày 1 bài tounge :     Happy birthday to you    Happy birthday to you    Happy birthday, happy birthday to you.   hehehehehehehehehehehehehehehehehehehehehehehehehehehehehehehehehehehehehehehehehe   hohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohoho   hihihihihihihihihihihihihihihihihihihihihihihihihihihihihihihihihihihihihihihihihihihihihihih

8cam on ca nha Empty Re: cam on ca nha Tue Aug 18, 2009 11:28 pm

Robo_M

Đội viên
Đội viên

祝你生日快乐 kiss

9cam on ca nha Empty Re: cam on ca nha Wed Aug 19, 2009 12:36 am

·•.• Mr . Key •.•·

·•.• Mr . Key •.•·
Đội viên
Đội viên

Joyeux Anniversaire

Tất cả những gì anh cần nói thì đã nt cho em rùi
^^

http://www.batmot09.tk

10cam on ca nha Empty Re: cam on ca nha Wed Aug 19, 2009 8:12 am

Guest

Guest

A có mua tặng em 1 túi dây thun tròn để buộc tóc nè, rất hợp với dáng em. Xài tiết kiệm thì từ h đến cuối đời khỏi cần mua dây buộc tóc luôn Very Happy

11cam on ca nha Empty Re: cam on ca nha Wed Aug 19, 2009 5:40 pm

Quynh Chau

Quynh Chau
Đội viên
Đội viên

chi Dao ah, quen chuc mug e thi chuan bi qua` cho e di. Con Son ngu,mog m hay tu hat cho mih nghe truoc khi co y dih hat tag nguoi #. Tha chet con hon nghe m hat'. Va cam on mon qua " tuyet voi" cua Khag ja

12cam on ca nha Empty Re: cam on ca nha Wed Aug 19, 2009 7:04 pm

thanhhaivn.com

thanhhaivn.com
Đội viên
Đội viên

hix,Trau Bo sn hom nao sao k bao' t bit' 1 tieng,t chang bit la ngay nao ca;thui xin loi may nhe,chuc may sn vui ve(mac du da wa sn rui),co j thi lien lac voi t nhe

13cam on ca nha Empty Re: cam on ca nha Tue Aug 25, 2009 1:35 pm

nampdu

nampdu
Đội viên
Đội viên

Trời ạ! Lâu lắm mới vào forum thấy các anh chị em vẫn chém gió kinh quá. Lại còn được Châu Bò nhắc đến nữa. Vui quá cơ! Very Happy

14cam on ca nha Empty Re: cam on ca nha Tue Aug 25, 2009 1:38 pm

ImKoo

ImKoo
Admin
Admin

ước gì mình cũng được nhắc đến, híc, mấy bữa đấy ở quê, thành ra không xem được thông báo sinh nhật thành viên trên diễn đàn, có lỗi quá cơ... Sad

https://batmot09.forumotion.com

15cam on ca nha Empty Re: cam on ca nha Tue Aug 25, 2009 6:47 pm

RomeoKem

RomeoKem
Đội viên
Đội viên

ImKoo wrote:ước gì mình cũng được nhắc đến, híc, mấy bữa đấy ở quê, thành ra không xem được thông báo sinh nhật thành viên trên diễn đàn, có lỗi quá cơ... Sad
biết có lỗi thì tụ xử mấy cốc nước đê

LaughingLaughingLaughingLaughingLaughingLaughingLaughingLaughingLaughingLaughingLaughingLaughingLaughingLaughingLaughingLaughingLaughingLaughingLaughingLaughingLaughingLaughingLaughingLaughingLaughingLaughingLaughingLaughingLaughingLaughingLaughingLaughingLaughingLaughingLaughingLaughingLaughingLaughingLaughingLaughingLaughingLaughingLaughingLaughing

Sponsored content

Back to top  Message [Page 1 of 1]