Đội Sinh viên Tình nguyện Thanh Hóa 2009
Hug Nhào vô thôi, chờ đợi gì nữa!

....

còn đợi ai đẩy? Laughing Register hay Log in đây?

... lại còn đọc rolling on the floor

Join the forum, it's quick and easy

Hug Nhào vô thôi, chờ đợi gì nữa!

....

còn đợi ai đẩy? Laughing Register hay Log in đây?

... lại còn đọc rolling on the floor
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

LỜI NHẮN

Chúc các thành viên Bát Mọt luôn Thành côngHạnh phúc!!!

Chúc cả nhà ấm áp yêu thương!!! Tờ sờ...

You are not connected. Please login or register

Tháng 6 - Tháng 7 Ơi!!!!

4 posters

Go down  Message [Page 1 of 1]

1Tháng 6 - Tháng 7 Ơi!!!! Empty Tháng 6 - Tháng 7 Ơi!!!! Sat Aug 07, 2010 1:13 am

ImKoo

ImKoo
Admin
Admin

Rất đau lòng là Trường Koo cũng có tên trong danh sách những người sinh nhật 2 tháng này... Cơ mà ko đau lòng lắm tại đau dạ dày nhiều hơn cho các đối tượng còn lại vì không được măm no, hát hò, nhảy múa trong ngày sinh nhật của tháng... Huhu, rất xin lỗi vì đến những tháng cuối năm cho tròn cái vòng tuần hoàn thì cũng là lúc người ta bận bịu đủ thứ, và chuẩn bị cho cả những thứ sắp đến nữa...

Trước hết là Thúy Orchid... Anh vẫn quên sinh nhật em như năm ngoái, như sinh nhật anh và như tất cả những ngày sinh nhật của những đứa khác... Thành thật mà nói là thế em ạ, nhưng cũng thành thật mà nói là đấy chỉ là ngụy biện... :-s Dù sao thì tháng của 2 anh em mình cũng đã qua, anh may mắn vì vẫn được hưởng cái không khí tình nguyện quen thuộc qua... điện thoại, nhưng nó đặc biệt và bất ngờ không kém vì anh hạnh phúc lắm!!!
Chúc mừng Sinh nhật Em, dù hơi muộn, chúc cho tuổi mới của em tràn đầy hạnh phúc, yên bình...
Băng Vệ Sinh thì mặc nó em ạ,... Chúc mừng sinh nhật Băng!!! Smile Một đêm hát hò ra trò phải không em? Cảm ơn em vì sự nhiệt tình có dư và nhiệt huyệt có thừa của em!!!

Những đồng chí tháng Sáu, thằng em zai Thủy Dâm và con em Huế đáng yêu... <Very Happy> Free Hugs nào... Năm mới tốt lành các em nhé!!! Lâu lắm rồi không gặp 2 đứa... Một năm trôi qua rồi đấy, xấu số là anh em mình sinh vào "cuối năm" nên nguy cơ ế hàng là rất dễ xảy ra và thực tế là nó có... Cơ mà chả sao, bình thường ngày sinh nhật tháng chúng ta cũng toàn "tế sống" anh em với những sinh nhật vắng mặt đấy thôi... Không nhớ rõ lắm, cơ mà hình như tháng này uống bia hát hò ầm ầm thì phải... Smile I love you

Đại tiện, anh thay mặt Đội gửi tình yêu đến tất cả những cá nhân sinh vào mùa hè như chúng ta, những con người luôn nhiệt tình, cháy bỏng đam mê ^^ Hí hí, thơm lây nhiều quá...

Và như thường lệ..., tìm bài hát nào cho anh em mình giờ nhỉ?! Nhạc Nhật cho hoành tráng nhé! Để anh nhờ con bé sinh tháng sau dịch cho! hee hee

HAPPY BIRTHDAYS!!!!

https://batmot09.forumotion.com

2Tháng 6 - Tháng 7 Ơi!!!! Empty Re: Tháng 6 - Tháng 7 Ơi!!!! Sat Aug 07, 2010 11:17 pm

giabang

giabang
Đội viên
Đội viên

Ôi rất vui vì năm nào em cũng có mọi ng bên cạnh ....

3Tháng 6 - Tháng 7 Ơi!!!! Empty Re: Tháng 6 - Tháng 7 Ơi!!!! Sun Aug 08, 2010 2:58 pm

thuy*orchid*_*

thuy*orchid*_*
Đội viên
Đội viên

năm nay snhat em chỉ có 3 đứa bạn thân thui ah, nhưng cũng vui và hp lắm, hơn nữa, em biết mng vẫn luôn bên em mà...hi hi! chúc các anh chị em luôn may mắn nhé, iu tất cả nhìu lắm...hi!

4Tháng 6 - Tháng 7 Ơi!!!! Empty Re: Tháng 6 - Tháng 7 Ơi!!!! Tue Aug 10, 2010 2:06 pm

Capricorn

Capricorn
Đội viên
Đội viên

Tháng 6 tháng 7 sao mà ghét thế, chỉ có nóng nóng nóng và nóng thôi, em sẽ gọi là những đứa con rơi của mặt trởi nhá Laughing
Kết hợp với tháng 8 đi thôi Laughing

Sponsored content

Back to top  Message [Page 1 of 1]