Đội Sinh viên Tình nguyện Thanh Hóa 2009
Hug Nhào vô thôi, chờ đợi gì nữa!

....

còn đợi ai đẩy? Laughing Register hay Log in đây?

... lại còn đọc rolling on the floor

Join the forum, it's quick and easy

Hug Nhào vô thôi, chờ đợi gì nữa!

....

còn đợi ai đẩy? Laughing Register hay Log in đây?

... lại còn đọc rolling on the floor
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

LỜI NHẮN

Chúc các thành viên Bát Mọt luôn Thành côngHạnh phúc!!!

Chúc cả nhà ấm áp yêu thương!!! Tờ sờ...

You are not connected. Please login or register

4h sáng.batmot09.tk

ImKoo
Mr_Cuop
6 posters

Go down  Message [Page 1 of 1]

14h sáng.batmot09.tk Empty 4h sáng.batmot09.tk Sat Apr 03, 2010 4:15 am

Mr_Cuop

Đội viên
Đội viên

cả đêm ko ngủ.vào lại quá khứ của mình,đã lâu ko có 1 bài mới

các bạn quên hết quá khứ rồi sao

thời gian đã xóa hết tất cả rồi sao

chỉ mong gặp lại cả đội 1 lần nữa,chắc điều đó là ko thể nữa rồi

mịa,ức chế

mịa.may là con trai.ko thì khóc mịa nó rồi 4h sáng.batmot09.tk 876912

thưa các bố con giời.thưa các mẹ trẻ.đây là pic đầu t lập.và cũng là pic cuối.quay đi quay lại.t thấy nhiều bà chúa,nhiều ông vua con vô tình quá

Last edited by Mr_Cuop on Sat Apr 03, 2010 4:16 am; edited 1 time in total (Reason for editing : t thích thì sửa,hỏi làm éo gì)

24h sáng.batmot09.tk Empty Re: 4h sáng.batmot09.tk Sun Apr 04, 2010 1:26 pm

ImKoo

ImKoo
Admin
Admin

Thử nghĩ lại mình đã làm gì được cho đội rồi hả em?!

Ngay cả việc nhỏ nhoi như viết bài cũng không làm được, chú nghĩ xem có bao nhiêu người rảnh rang, "vô công dồi nghề" như anh để suốt ngày chỉnh sửa, viết bài mua vui?!! Còn lúc người ta bận rộn thật sự thì sao? Không cho người ta quyền sống à??

Mà nếu có quý mến nhau thật, thì sao chú không tự động đến gặp người trong đội đi, chờ đợi gì ai phải mời, phải nài nỉ chú đến? Đơn giản nhất là thử hỏi xem bao nhiêu lần chú chịu bỏ tiền mời anh em một cốc trà đá...

Suy nghĩ trước về mình rồi hãy trách mắng người khác, hiểu chưa?!! Ở đời, cái gì cũng vậy thôi, phải có lúc thăng lúc trầm, còn nếu muốn nó tốt đẹp mãi, thì phải biết trân trọng, mà vun đắp, chứ đừng coi mình là người ngoài cuộc như thế!!!

Buồn!

https://batmot09.forumotion.com

34h sáng.batmot09.tk Empty Re: 4h sáng.batmot09.tk Mon Apr 05, 2010 9:05 am

giabang

giabang
Đội viên
Đội viên

Buồn nhưng vẫn phải viết .. thật ra mọi ng vẫn quan tâm đến nhau nhưng ai cũng có việc ng nấy ..h ko thể sống mãi với quá khứ Bát mọt đc ..mọi ng phải tự xây dựng tương lai cho mình .. quá khứ tốt đẹp đó sẽ là nên tảng cho mọi ng trong đội tự tin sống ,học, gửi gắm niềm tin. mày có thể thấy sau Bát Mọt ai cũng vui vẻ , ai cũng hòa đồng như anh em 1 nhà , bạn bè ngày càng nhiều thêm ko?? thôi cố lên mà sống , mà học , tao ko tện nói nhưng tao thấy cuộc sống của m bê tha quá tùng ạ.. sống chả có lí tuong mục đích j cả. ngay cả việc học hành cũng như tế ,, tao ko muốn sau kì này thấy tên m ở danh sách đuổi học đâu

44h sáng.batmot09.tk Empty Re: 4h sáng.batmot09.tk Thu Apr 08, 2010 6:55 pm

fresh_peach

fresh_peach
Đội phó
Đội phó

Tùng có tâm trạng thế là điều đáng quí, chị vui vì đọc đc những dòng này của em, ko ai quên gia đình BM cả nhưng ngoài BM ai cũng có những mái nhà nhỏ của riêng mình nữa, chấp nhận và cười nói, ôm hôn khi gặp lại mà thôi.
@Trường: T đừng nói quá...Tùng k trách gì ai, chỉ là cảm xúc bất chợt đi qua nói thành lời thế thôi, ko ai hoàn thiện cả, mình nên nhìn vào cái tốt để mãi là anh em Smile
@Băng: giúp bạn nhé em.
@All: Xin lỗi tất cả vì Đào k quan tâm nhiều đến BM nhà mình,lý do chỉ là bao biện...mong mọi người thông cảm và vẫn nhớ về nhau.Love.

54h sáng.batmot09.tk Empty Re: 4h sáng.batmot09.tk Sat Apr 10, 2010 3:29 pm

ette

ette
Đội viên
Đội viên

Rất đồng ý với Đào ^^ .....

64h sáng.batmot09.tk Empty Re: 4h sáng.batmot09.tk Sun Apr 11, 2010 2:34 pm

quỳnh anh

quỳnh anh
Đội viên
Đội viên

yêu và nhớ cả nhà . Hãy để đó là 1kỉ niệm đẹp . 1 cơn gió mát trong lòng mỗi người

Sponsored content

Back to top  Message [Page 1 of 1]