Đội Sinh viên Tình nguyện Thanh Hóa 2009
Hug Nhào vô thôi, chờ đợi gì nữa!

....

còn đợi ai đẩy? Laughing Register hay Log in đây?

... lại còn đọc rolling on the floor

Join the forum, it's quick and easy

Hug Nhào vô thôi, chờ đợi gì nữa!

....

còn đợi ai đẩy? Laughing Register hay Log in đây?

... lại còn đọc rolling on the floor
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

LỜI NHẮN

Chúc các thành viên Bát Mọt luôn Thành côngHạnh phúc!!!

Chúc cả nhà ấm áp yêu thương!!! Tờ sờ...

You are not connected. Please login or register

otanjoubi omedetou gozaimasu- happy birthday những mem tháng 4

5 posters

Go down  Message [Page 1 of 1]

Quynh Chau

Quynh Chau
Đội viên
Đội viên

Forum nhà mình dạo này đã phủ rêu do mọi người đang bận bịu với chuyện học hành cũng như các anh chị còn đang đi thực tập. Cũng là 1 đứa lười post bài, chỉ thik vào đọc bài của ng # rồi comment nhưg trước tình trang đìu hiu thế này cug phai vào góp vui cho nó không khí.
Thay mặt đại gia đình Thanh Hóa, chúc Dung Phờ, cụ Giang( Giang nô), a Tuân Tuất 1 sinh nhật thật vui vẻ.
To Phờ:chúc m lúc nào cũng sí sớn,cười nhiều như bây h.Lúc nào cũng thừa tiền mua quần áo. T xin rút lại lời nói mọi lần là dù có ý định tự tử bằng cách nhảy xuống hồ m cug phải đeo khẩu trang nhá Laughing . M hơi bị dễ thương đấy! Thik nhá! Chúc cho 2 đứa bọn mình sẽ học tốt cả 2 trường, ko phải đi học chỉ để giúp bạn nghỉ học Very Happy . Gửi đến m 1 cái hôn đầy yêu thương kiss Laughing
To Cụ Giang:mong m sẽ thực hiện đc những ước mơ của m. T biết m là đứa sống rất có lý tưởng và chín chắn. Cũng đã lâu quá rồi bọn mình ko gặp nhau nhỉ. Có lẽ cũng có nhiều lý do. M cug bận và nhà xa nên ít khi đến họp mặt với mọi người. Thỉnh thoảng mọi người vẫn hỏi thăm về m ấy. Nhất là thằng Băng(chắc nó nhớ m lắm Smile ). Không biết dạo này trình độ khối S clc của m đến đâu rồi? Học thật tốt nhá.
To a Tuất:a là hay xuất hiện rồi biến mất bất thường lắm đấy nhá. Ở bên Trung Quốc a fai cẩn thận ko là hay dễ bị bắt cóc lắm. Chúc a giật đc 1 cái học bổng nào đó và thỉnh thoảng về đây chơi với mọi người nhá. Nhớ cái giọng điệu chanh chua, đanh đá, cái mặt xấu lạ của a lắm Laughing
Lời cuối cùng, HAPPY BIRTHDAY. Va sau đây là 3 bài hát Anh, Nhật, Việt cho cả nhà mình tự chọn. Very Happy

[url=][/url]
[url=][/url]
[url=][/url]

Capricorn

Capricorn
Đội viên
Đội viên

Em Châu bò hnay sâu sắc quá :x
Chúc mừng sinh nhật em phờ, chị xin được chúc em là mãi mãi tuổi 20, chứ ko sợ là nhan sắc phai tàn theo thời gian, chưa kịp làm j đã thành quả bóng bàn thì nguy hee hee rolling on the floor
Chúc mừng sinh nhật em Giang nô, chúc em hè này sẽ vẫn giành được giải mái tóc ấn tượng giả sử mà có đi TN nữa Laughing
Chúc mừng sinh nhật anh Tuân tuất, chúc anh sớm bớt được nhiều cái nỗi, nhiều cái cục đất cục đá trên đường để tiến lên đằng trước. Anh có ở chốn nào thì cũng sẽ hiểu đc tc của mọi ng` nhé!

quỳnh anh

quỳnh anh
Đội viên
Đội viên

Chúc mừng sinh nhật nhé, các bạn của tôi . Yêu và nhớ các bạn nhiều !

sandglass

sandglass
Đội viên
Đội viên

úi úi, thah kiu mày nhiều lém. iêu mày nhiều lém. hi hi. ghớm, con bạn chí cốt của t, đọc xong mấy dòng m viết mà t cứ gọi là rơi rớt ...í. uhm, hi vọng t với m sẽ mãi là bạn tốt của nhau nhá. MOA!
còn nữa, tình hình là iem chân thành cảm un họ hàng gần xa, bà con cô bác đã cho e 1 sinh nhật đáng nhớ. cảm un Băng vì những cái ôm giật đùng đùng, cảm un chị Hồng les vì bó hoa hồng thơm phức to ơi là to, mỗi tội đầy gai, cảm un đặc biệt là con Cáo í. t biết m đang có ch bùn, sr vì không giúp j đc cho m. Nh t vẫn hi vọng là thời gian sẽ xóa nhòa mọi khoảng cách và làm vơi đi nỗi buồn. I HOPE SO

thuy*orchid*_*

thuy*orchid*_*
Đội viên
Đội viên

Cũng xin chúc mọi người snhật vui vẻ nhé!!! DUng fờ và Giang c gặp lun, trông chúng m vẫn tốt và fởn lắm...khìk hì, học tập tốt nha 2 cưng.
Còn anh T, thành công anh nhé!!!
CHúc mọi người những ngày vui vẻ, hạnh phúc!!!

Sponsored content

Back to top  Message [Page 1 of 1]