Đội Sinh viên Tình nguyện Thanh Hóa 2009
Hug Nhào vô thôi, chờ đợi gì nữa!

....

còn đợi ai đẩy? Laughing Register hay Log in đây?

... lại còn đọc rolling on the floor

Join the forum, it's quick and easy

Hug Nhào vô thôi, chờ đợi gì nữa!

....

còn đợi ai đẩy? Laughing Register hay Log in đây?

... lại còn đọc rolling on the floor
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

LỜI NHẮN

Chúc các thành viên Bát Mọt luôn Thành côngHạnh phúc!!!

Chúc cả nhà ấm áp yêu thương!!! Tờ sờ...

You are not connected. Please login or register

Cảm xúc tràn về.........

3 posters

Go down  Message [Page 1 of 1]

1sad Cảm xúc tràn về......... Sat Jul 24, 2010 9:01 pm

DangVanThuyQN

DangVanThuyQN
Đội viên
Đội viên

Đã lâu rồi ko gặp mọi người kể từ khi sinh nhật đội đến giờ. Cũng ko biết được hết mọi người bây giờ thế nào..Có gì mới không nữa....Chắc mọi người đều bận với những kế hoạch, dự định của mình.......
Mỗi lần ol ko hiểu sao mình vẫn luôn luôn vào batmot09.net dù biết rằng kỉ niệm đó đã qua.....chỉ nghĩ rằng sẽ có ai đó vào và vẫn thấy mình "Members connected during last 24 hours: DangVanThuyQN" .Nhìn dòng chữ " Chúc các bạn Thanh Hóa 2010 một mùa hè xanh nhiều niềm vui và đầy ý nghĩa" và biết rằng vẫn có người chăm chút những câu nói ấy....Cảm xúc tràn về.Mình chỉ muốn nói rằng vẫn còn nhớ những kỉ niệm đó lắm và vẫn còn nhớ những con người ấy.
Mong một ngày sẽ đc gặp mọi người để tìm lại chút kỉ niệm đó...
Mình đã nghĩ rằng, kỉ niệm ấy sẽ chỉ nằm trong tim mà sẽ thôi ko còn làm mình nhung nhớ...Nhưng mình lầm rùi. Biết mọi người đi tình nguyện, cũng thích đi lắm nhưng đã ko còn máu lửa như xưa rùi...Tường thế là thôi,rồi hôm nay...Thằng lầm lì ít nói ngày xưa,đôi khi nhìn mình mà ko thèm chào mà mọi người vẫn hay gọi nó là "Hải dớ", "hải dóng" lại làm mình bồi hồi..Nó đi làm cùng mình đc 1 hôm rồi bất ngờ nghỉ vì " em muốn đi đâu đấy cho vui, thoải mái"...Thì ra,Nó đi tình nguyện lên thăm mọi người . Cùng với em Phờ, huy con, toản với mấy đứa nữa..
Hóa ra nó vẫn còn máu hơn mình đấy...Tự dưng thấy buồn buồn...
Chỉ chúc mọi người thành công thôi nhé...!!!

2sad Re: Cảm xúc tràn về......... Sat Aug 07, 2010 2:47 pm

·•.• Mr . Key •.•·

·•.• Mr . Key •.•·
Đội viên
Đội viên

Haizz. tuy lâu rồi k gặp đc ai nhưng những gì về BM 2009 vẫn nhớ,năm nay muốn đi lắm nhưng lại bất lực nhìn mọi người đi mà thấy buồn Sad mình đã thay đổi .

http://www.batmot09.tk

3sad Re: Cảm xúc tràn về......... Tue Aug 10, 2010 2:11 pm

Capricorn

Capricorn
Đội viên
Đội viên

Nhắc đến th` Hải, tự dưng nhớ ra, từ hôm đi tn về vẫn ko thấy nó đâu, ko online, ko đi đú vs mọi người, hay bị tiếng sét nào nó vùi dập rồi

Sponsored content

Back to top  Message [Page 1 of 1]