Đội Sinh viên Tình nguyện Thanh Hóa 2009
Hug Nhào vô thôi, chờ đợi gì nữa!

....

còn đợi ai đẩy? Laughing Register hay Log in đây?

... lại còn đọc rolling on the floor

Join the forum, it's quick and easy

Hug Nhào vô thôi, chờ đợi gì nữa!

....

còn đợi ai đẩy? Laughing Register hay Log in đây?

... lại còn đọc rolling on the floor
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

LỜI NHẮN

Chúc các thành viên Bát Mọt luôn Thành côngHạnh phúc!!!

Chúc cả nhà ấm áp yêu thương!!! Tờ sờ...

You are not connected. Please login or register

Lovely

4 posters

Go down  Message [Page 1 of 1]

1In love Lovely Fri Oct 16, 2009 12:16 am

thuy*orchid*_*

thuy*orchid*_*
Đội viên
Đội viên

Đã mấy tháng trở về Hn rùi, thế mà...có ai hỏi em "Đã đi chơi HN chưa?" em bùn mà trả lời bằng cái lắc đầu mà thui. Học hành, gia đình, đặc biệt là nơi ở...hic hic...all làm em như chóng mặt. Đã bao ngày em chưa có 1 giấc ngủ ngon...3h ngủ, 5h dậy, k bit ngủ trưa là gì...Thế đấy. Thật không ngờ cuộc sống nó lại nhẫn tâm với em đến vậy! nản quá. Cả nhà mình hình như cũng đều bận cả thì fải, "rêu" mọc kín mất rùi...Có những bà con chưa gặp lại nè không bù cho mấy đứa lít nhít trong trg`, gặp hoài ...chán...He he!
Tháng ni có mống nào sinh nhật thì zui zẻ nha! I love you I love you I love you kiss kiss kiss \\Very Happy/ \\Very Happy/ \\Very Happy/
Sống là không chờ đợi!

[b]

2In love Re: Lovely Sat Oct 17, 2009 11:14 am

ette

ette
Đội viên
Đội viên

Jì zậyy, có jì thì vào đây chia sẻ với cả nhà nha, tuy 4rum phủ rêu nhưng mng vẫn thường xuyên vào để xem có ai báo cáo jì ko còn chém mà ^^..

3In love Re: Lovely Thu Oct 22, 2009 12:57 am

·•.• Mr . Key •.•·

·•.• Mr . Key •.•·
Đội viên
Đội viên

ko biết là do em hay do máy anh mà anh thấy bị lỗi font chữ kìa , ko đọc đc rì cả , có gì post lên đây chia sẻ với mọi người nha em ^^

http://www.batmot09.tk

4In love Re: Lovely Thu Oct 22, 2009 10:29 am

ImKoo

ImKoo
Admin
Admin

tụi nó toàn ở ẩn thôi Thúy ạ Very Happy Mọi người vẫn theo sát nhau đấy chứ I love you

https://batmot09.forumotion.com

5In love Re: Lovely Sat Oct 31, 2009 9:01 am

thuy*orchid*_*

thuy*orchid*_*
Đội viên
Đội viên

·•.• Mr . Key •.•· wrote:ko biết là do em hay do máy anh mà anh thấy bị lỗi font chữ kìa , ko đọc đc rì cả , có gì post lên đây chia sẻ với mọi người nha em ^^
Tại máy anh thôi, he he, Lovely 674224 .Biết nhà mình nhìu cái mặt ở ẩn nhưng thỉnh thoảng cũng fải đánh tiếng cho ng ta bit chớ...có fải thời chiến đâu mà ...hic hic. Fải k anh "Thân coong Béo" Lovely 876912

Sponsored content

Back to top  Message [Page 1 of 1]