Đội Sinh viên Tình nguyện Thanh Hóa 2009
Hug Nhào vô thôi, chờ đợi gì nữa!

....

còn đợi ai đẩy? Laughing Register hay Log in đây?

... lại còn đọc rolling on the floor

Join the forum, it's quick and easy

Hug Nhào vô thôi, chờ đợi gì nữa!

....

còn đợi ai đẩy? Laughing Register hay Log in đây?

... lại còn đọc rolling on the floor
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

LỜI NHẮN

Chúc các thành viên Bát Mọt luôn Thành côngHạnh phúc!!!

Chúc cả nhà ấm áp yêu thương!!! Tờ sờ...

You are not connected. Please login or register

Em xin có ý kiến

giabang
Robo_M
Quynh Chau
quỳnh anh
hoadam
thuy*orchid*_*
ImKoo
thanhhaivn.com
12 posters

Go down  Message [Page 1 of 1]

1feeling beat up Em xin có ý kiến Sun Nov 01, 2009 1:15 pm

thanhhaivn.com

thanhhaivn.com
Đội viên
Đội viên

Chào mọi người.Lâu rồi ko gặp,nhớ mọi người quá cơ Em xin có ý kiến 302678 .Thôi ko dài dòng nữa em xin có ý kiến thế này.Em và chị Phượng có bàn nhau cả nhà mình về thăm quê hương chúng mình đã từng gắn bó trong 20 ngày trong 1 khoảng tgian(Cụ thể là 3 ngày)bằng xe máy.Thấy chị Phượng bảo có 1 anh nào đó ở BM đang rất muốn dẫn mọi người đi du lich 1 chuyến trở về mái nhà xưa.Hôm nay em dại dột đề xuất ý kiến lên mong mọi người cho ý kiến cụ thể để biến ý tưởng này thành sự thật Em xin có ý kiến 49398 .Em xin chân thành cảm ơn và hậu tạ Em xin có ý kiến 676444

2feeling beat up Re: Em xin có ý kiến Sun Nov 01, 2009 1:48 pm

ImKoo

ImKoo
Admin
Admin

Thế hả? Lịch thế nào, xếp ngày nào đi bây giờ? Kiếm đâu ra 3 ngày nghỉ để đi bây giờ? Chưa kể, đi về đã hết ~ ngày rưỡi... Shocked I love you

https://batmot09.forumotion.com

3feeling beat up Re: Em xin có ý kiến Sun Nov 01, 2009 2:01 pm

thuy*orchid*_*

thuy*orchid*_*
Đội viên
Đội viên

e cũn đôgnf ý với aT, làm sao để có 3 ngày nghỉ bj giờ? Nhưng nếu BQT cứ cho lịch nháp đi coi nếu có thể thì chắc sẽ ok.ô` zê!!!

4feeling beat up Re: Em xin có ý kiến Sun Nov 01, 2009 8:30 pm

hoadam

hoadam
Đội viên
Đội viên

híc 3 ngày cùng với chi phí bao nhiu nữa nhá
còn chuẩn bị ạ Em xin có ý kiến 604465

5feeling beat up Re: Em xin có ý kiến Sun Nov 01, 2009 8:50 pm

quỳnh anh

quỳnh anh
Đội viên
Đội viên

hix ... 3 ngỳa để đi ... liệu có thời gian kô ?

6feeling beat up Re: Em xin có ý kiến Sun Nov 01, 2009 9:49 pm

thanhhaivn.com

thanhhaivn.com
Đội viên
Đội viên

Theo em thì thời gian đi bao lâu mình sẽ bàn sau.Nếu bí quá thì minh thêm 1 ngày nữa vậy.Nhưng em nghĩ là đi 3 ngày là đẹp nhất.Là đi chơi thôi mà chắc ko mệt bằng hôm đi bộ 20km đường núi đâu Em xin có ý kiến 153132. Bgio mình cố gắng tính xem đi được trong tgian nào và có khoảng bnhiêu người đi.Về mặt chi phí thì chắc sẽ ko tốn mấy đâu.Người nào có nhiều cầm nhiều có ít cầm ít chắc là sẽ đủ Em xin có ý kiến 998415 .Cả nhà tiếp tục cho ý kiến nhé Em xin có ý kiến 780454

7feeling beat up Re: Em xin có ý kiến Sun Nov 01, 2009 10:05 pm

thuy*orchid*_*

thuy*orchid*_*
Đội viên
Đội viên

èm, ý kiến thì cũng chỉ là time + money nhìn chung là "plan clearly" thì mới ý kiến tiếp đc chứ fải kô các bác???????

8feeling beat up Re: Em xin có ý kiến Sun Nov 01, 2009 10:50 pm

Quynh Chau

Quynh Chau
Đội viên
Đội viên

ông hoa dâm có chịu đi bao h đâu. Lười vừa chứ!Ma sao ko đi ô tô cho nhanh

9feeling beat up Re: Em xin có ý kiến Sun Nov 01, 2009 11:53 pm

Robo_M

Đội viên
Đội viên

Nếu đi ô tô thì khó để định được thời gian đi lại, vì trên đấy k phải lúc nào cũng có xe để lên đến Bát Mọt.

10feeling beat up Re: Em xin có ý kiến Mon Nov 02, 2009 12:23 am

giabang

giabang
Đội viên
Đội viên

mẹ ơi xe máy em tã lắm r, nhưng đi xe máy sẽ vui hơn và chủ động hơn đó

11feeling beat up Re: Em xin có ý kiến Mon Nov 02, 2009 8:44 am

hoadam

hoadam
Đội viên
Đội viên

iêm là iêm phản đối ý kiến của con châu bò nhá .Đừng có cậy hải phòng nhá worried worried worried Crying or Very sadCrying or Very sadCrying or Very sad

12feeling beat up Re: Em xin có ý kiến Mon Nov 02, 2009 11:18 am

ette

ette
Đội viên
Đội viên

Thời gian thì có jì mà phải lo, mọi người nghỉ học mấy ngày đi là oke mà hihi. Nhưng đi xe máy thì mệt lắm nhỉ hix, chỉ có 2 bác phượt là thích thôi.

13feeling beat up Re: Em xin có ý kiến Mon Nov 02, 2009 11:21 am

hoadam

hoadam
Đội viên
Đội viên

chuẩn rồi....nghỉ mấy ngày là xong . nghỉ nhìu chứ mấy ngày ăn thua gì Very Happy

14feeling beat up Re: Em xin có ý kiến Mon Nov 02, 2009 6:44 pm

quỳnh anh

quỳnh anh
Đội viên
Đội viên

hix ... các pác cứ lên kế hoạch cụ tỉ vs chi tiết ... IEM là ủng hộ cả 2 tay 2 chân lun Em xin có ý kiến 49398 Em xin có ý kiến 49398 ... đừng giống vụ Mai Châu - Hoà Bình là được Em xin có ý kiến 422504 . hoãn vô thời hạn Em xin có ý kiến 422504 hix . Lúc nào các pác đi được cứ alo cho IEM là IEM có mẹt Em xin có ý kiến 49398 . IEM lun trong tư thế sẵn sàng để được đú cùng cả nhà Em xin có ý kiến 49398 Em xin có ý kiến 49398

15feeling beat up Re: Em xin có ý kiến Mon Nov 02, 2009 7:15 pm

quỳnh anh

quỳnh anh
Đội viên
Đội viên

Quynh Chau wrote:ông hoa dâm có chịu đi bao h đâu. Lười vừa chứ!Ma sao ko đi ô tô cho nhanh

Châu bò nói đúng Em xin có ý kiến 49398 Em xin có ý kiến 49398 Em xin có ý kiến 49398 ... có bao giờ IEM thấy cái mẹt ông hoa dâm đâu Em xin có ý kiến 604465 Em xin có ý kiến 604465 Em xin có ý kiến 604465

16feeling beat up Re: Em xin có ý kiến Tue Nov 03, 2009 8:34 pm

thanhhaivn.com

thanhhaivn.com
Đội viên
Đội viên

Vay la van de con lai bgio chi la tgian va phuong tien thoi phai hok nao.em nghi van de chinh la tgian thoi.chac gi di oto da k met bang di xe may.di xe may minh chu dong hon va tren quang duong len BM dau phai oto luc nao cung co nhieu de minh di.pa con k nho nhung rac roi khi thue xe ve hoi di TN day a.Con ve tgian thi em va chi Phuong co tinh di vao khoang dau thang 12 hoac tet duong lich.Moi nguoi cho y kien vao 2 khoang tgian do nhe Em xin có ý kiến 785836 Em xin có ý kiến 998415

17feeling beat up Re: Em xin có ý kiến Wed Nov 04, 2009 8:30 am

Capricorn

Capricorn
Đội viên
Đội viên

E sợ chết :-s Crying or Very sad

18feeling beat up Re: Em xin có ý kiến Wed Nov 04, 2009 9:28 am

ImKoo

ImKoo
Admin
Admin

Capricorn wrote:E sợ chết :-s Crying or Very sad
>>> Anh cũng sợ chết Laughing

Cơ mà, thời gian là 1 vấn đề, rồi xe máy đi chơi xa còn phải xem xét nhiều hơn, vì có rất nhiều trục trặc khó mà lường trước được, cũng lại ảnh hưởng đến thời gian. Anh mới chỉ vào đến Ninh Bình bằng xe máy thôi, đã mệt phết rồi...
Đi xe máy cũng khá là nguy hiểm nữa, đi đường bằng còn sợ, nữa là dốc... Bát Mọt affraid
Chắc hôm nào phải offline mà bàn thôi, nhẩy? Em xin có ý kiến 201523

P.S Nếu vụ này đi chơi có 2 bác phượt theo cùng thì hay nhỉ? batting eyelashes

https://batmot09.forumotion.com

19feeling beat up Re: Em xin có ý kiến Tue Nov 10, 2009 6:51 pm

RomeoKem

RomeoKem
Đội viên
Đội viên

kiếm lịch nào khác đi ông ơi . tết dương lịch chắc gì đã nghỉ dc 3 ngày

20feeling beat up Re: Em xin có ý kiến Fri Nov 13, 2009 8:46 pm

DangVanThuyQN

DangVanThuyQN
Đội viên
Đội viên

anh thi` thay' ko on? lam'( ko co vietkey).minh` co' the? nghi~ don gian? cai' ji` cung~ lam dc(tinh nguyen ma) nhung se~ ko dc.di xe may' la` bat on? doi voi nhung~ con doc' len bat mot.ai co' du? kha? nang cam` tay lai' cung~ nhu co' dc cai' xe on? de? len day dc.xe hong giua~ dg` ai dam bao?. nhung~ con doc' len so' ve` so' lien tuc, nhung~ o? trau cho, dat' da'.rat' kho' dam bao? o giua~ rung hoang ko co' nguoi`.con` nhieu` l;am'. a noi the thui

Sponsored content

Back to top  Message [Page 1 of 1]