Đội Sinh viên Tình nguyện Thanh Hóa 2009
Hug Nhào vô thôi, chờ đợi gì nữa!

....

còn đợi ai đẩy? Laughing Register hay Log in đây?

... lại còn đọc rolling on the floor

Join the forum, it's quick and easy

Hug Nhào vô thôi, chờ đợi gì nữa!

....

còn đợi ai đẩy? Laughing Register hay Log in đây?

... lại còn đọc rolling on the floor
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

LỜI NHẮN

Chúc các thành viên Bát Mọt luôn Thành côngHạnh phúc!!!

Chúc cả nhà ấm áp yêu thương!!! Tờ sờ...

You are not connected. Please login or register

...mong chờ...

5 posters

Go down  Message [Page 1 of 1]

1...mong chờ... Empty ...mong chờ... Fri Jun 19, 2009 1:38 am

ImKoo

ImKoo
Admin
Admin

Bỗng nhiên mong chờ ngày thứ Bảy, không phải vì hẹn hò với người yêu, mà chính xác là "hẹn hò" với mọi người trong đội trong 2 ngày Tập huấn Tình nguyện 2009, vì đó là ngày đội Thanh Hóa 2009 có lần thứ 2 họp mặt và lần này là đầy đủ những gương mặt sẽ gắn bó với nhau trong suốt những ngày tháng đầy ý nghĩa của Mùa hè xanh sắp tới, và cả tương lai nữa chứ!

Diễn đàn của nhà mình mới lập được ít ngày, hôm nay đã thật đông vui, chuyện trò rôm rả, thấy thích thế! Có những lúc chỉ có Đội trưởng, thằng Khang ngu và mình ở Chatbox, vẫn thấy thật là thú vị... ngay cả khi 3 anh em ở cùng xóm trọ(!?) Very Happy
Muốn thông báo hết với tất cả mọi người trong đội, và nếu được là những tình nguyện viên khác nữa để cho "xôm" hơn nữa, thích cái cảm giác được nhìn thấy Diễn đàn có thêm 1 username, hay 1 bài viết đại loại kiểu xì pam hee hee, hay là Chatbox có người online :x Đấy cũng là lý do để mình mong chờ đến ngày thứ Bảy!

Kaka, rất vui được cùng đội với cả nhà...

https://batmot09.forumotion.com

2...mong chờ... Empty Re: ...mong chờ... Fri Jun 19, 2009 1:40 am

·•.• Mr . Key •.•·

·•.• Mr . Key •.•·
Đội viên
Đội viên

hô hô , xì pam vô đối đê Laughing .... tưởng chú Ku đã gửi đường dẫn 4rum đến tất cả nick trong đội mình rồi mà sao vẫn thấy ít bạn tham gia nhỉ I don\\'t know

http://www.batmot09.tk

3...mong chờ... Empty Re: ...mong chờ... Fri Jun 19, 2009 8:24 am

Guest

Guest

ImKoo wrote:
Bỗng nhiên mong chờ ngày thứ Bảy, không phải vì hẹn hò với người yêu, mà chính xác là "hẹn hò" với mọi người trong đội trong 2 ngày Tập huấn Tình nguyện 2009, vì đó là ngày đội Thanh Hóa 2009 có lần thứ 2 họp mặt và lần này là đầy đủ những gương mặt sẽ gắn bó với nhau trong suốt những ngày tháng đầy ý nghĩa của Mùa hè xanh sắp tới, và cả tương lai nữa chứ!

Diễn đàn của nhà mình mới lập được ít ngày, hôm nay đã thật đông vui, chuyện trò rôm rả, thấy thích thế! Có những lúc chỉ có Đội trưởng, thằng Khang ngu và mình ở Chatbox, vẫn thấy thật là thú vị... ngay cả khi 3 anh em ở cùng xóm trọ(!?) Very Happy
Muốn thông báo hết với tất cả mọi người trong đội, và nếu được là những tình nguyện viên khác nữa để cho "xôm" hơn nữa, thích cái cảm giác được nhìn thấy Diễn đàn có thêm 1 username, hay 1 bài viết đại loại kiểu xì pam hee hee, hay là Chatbox có người online :x Đấy cũng là lý do để mình mong chờ đến ngày thứ Bảy!

Kaka, rất vui được cùng đội với cả nhà...
dùng từ cho chính xác vào ko chết lúc nào ko biết nhá

4...mong chờ... Empty Re: ...mong chờ... Fri Jun 19, 2009 9:50 am

fresh_peach

fresh_peach
Đội phó
Đội phó

Tớ đã send link 4rum cho cả đội tớ rùi,chắc mọi ng sẽ nhanh chóng vào tgia thôi.Cũng cảm ơn các bạn bên NN đặc biệt là bạn Trường đã tạo ra 4rum này để mọi ng cùng làm quen trc và nói chuyện.
Mong mai mát trời chút,nắng thì khổ đời Very Happy

5...mong chờ... Empty Re: ...mong chờ... Fri Jun 19, 2009 10:30 am

·•.• Mr . Key •.•·

·•.• Mr . Key •.•·
Đội viên
Đội viên

yên tâm , nắng đã có đội hậu cần nứoc non rrồi . lo gì hee hee

to Fr : trả tiền bản quyền màu chữ chưa nhỉ >.<' hypnotized

http://www.batmot09.tk

6...mong chờ... Empty Re: ...mong chờ... Fri Jun 19, 2009 1:57 pm

Cầm Bá Thụ

Cầm Bá Thụ
Đội trưởng
Đội trưởng

Ngày mai cử bà bán nước ở cồng nhà đa làm công tác hậu cần, lo nước uống cho cả đội. Hi hi!

7...mong chờ... Empty Re: ...mong chờ... Fri Jun 19, 2009 9:42 pm

ImKoo

ImKoo
Admin
Admin

hồi hộp quá, hồi hộp quá...
đi ngủ thôi, mai còn lấy sức

https://batmot09.forumotion.com

8...mong chờ... Empty Re: ...mong chờ... Sun Jun 21, 2009 9:51 pm

fresh_peach

fresh_peach
Đội phó
Đội phó

¨°o MrKey .o°¨ wrote:[b]yên tâm , nắng đã có đội hậu cần nứoc non rrồi . lo gì hee hee

to Fr : trả tiền bản quyền màu chữ chưa nhỉ >.<' hypnotized
Tớ chẳng biết...tớ đi đâu cùng xài màu này,mà Key cũng đã đký bản quyền đâu batting eyelashes.Bây giờ tớ chính thức tuyên bố green là màu của tớ,đề nghị ấy đổi Very Happy .
@Trường: hồi hộp là thế mà đến lúc thật thì chẳng thấy giao lưu gì cả Very Happy

9...mong chờ... Empty Re: ...mong chờ... Sun Nov 08, 2009 9:48 am

Capricorn

Capricorn
Đội viên
Đội viên

Chỉ nhớ mỗi là hôm đi tập huấn ngày đầu mấy ô hàng ghế đầu dãy bên kia cứ nhòm ngó bên này làm bên này tự nhủ ko hiểu mấy thg` bệnh nào nhìn đã ng ng rồi lại còn hee hee

Sponsored content

Back to top  Message [Page 1 of 1]

Similar topics

-

» 14.07.2009