Đội Sinh viên Tình nguyện Thanh Hóa 2009
Hug Nhào vô thôi, chờ đợi gì nữa!

....

còn đợi ai đẩy? Laughing Register hay Log in đây?

... lại còn đọc rolling on the floor

Join the forum, it's quick and easy

Hug Nhào vô thôi, chờ đợi gì nữa!

....

còn đợi ai đẩy? Laughing Register hay Log in đây?

... lại còn đọc rolling on the floor
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

LỜI NHẮN

Chúc các thành viên Bát Mọt luôn Thành côngHạnh phúc!!!

Chúc cả nhà ấm áp yêu thương!!! Tờ sờ...

You are not connected. Please login or register

Góp ý 1 tý cho nó không khí

4 posters

Go down  Message [Page 1 of 1]

1Góp ý 1 tý cho nó không khí Empty Góp ý 1 tý cho nó không khí Sat Jun 20, 2009 10:46 pm

lacoste

lacoste
Đội viên
Đội viên

tình hình là thế này ạ
thứ nhất băng thông của diễn đàn hơi bị ít >> load chậm quá ( đường truyền mạng nhà em là 5MB ạ )
cái thứ 2 là nên add module phù hợp ạ
hình như module chatbox hơi bị lỗi thời dẫn đến error thường xuyên là cái chắc ( kiểu lắp nhầm ốc ý Laughing )
thứ 3 là mời các bác xem qua forum của lớp em do em làm ạ
cũng free thôi ^^
link đây ạ : http://507412b.forumotion.com ( link nguyên bản )
còn quicklink là http://ketoan.rap.vn ( cái này do SMOD Linh lớp trưởng làm em ko chịu trách nhiệm )

Last edited by lacoste on Sat Jun 20, 2009 11:11 pm; edited 1 time in total

2Góp ý 1 tý cho nó không khí Empty Re: Góp ý 1 tý cho nó không khí Sat Jun 20, 2009 11:08 pm

Capricorn

Capricorn
Đội viên
Đội viên

E đồng ý vs 2 ý kiến đầu của bạn táo sấu Laughing, nhg ý kiến thứ 3 là hơi nổ - ko đồng tình Laughing

3Góp ý 1 tý cho nó không khí Empty Re: Góp ý 1 tý cho nó không khí Sat Jun 20, 2009 11:10 pm

lacoste

lacoste
Đội viên
Đội viên

keke thì tranh thủ nổ tý chứ dạo này hay mất điện nóg quá

4Góp ý 1 tý cho nó không khí Empty Re: Góp ý 1 tý cho nó không khí Sun Jun 21, 2009 12:35 am

lacoste

lacoste
Đội viên
Đội viên

với cái nữa là lúc bảo trì hay nâng cấp module thì backup lại forum ko thì lại to chuyện

5Góp ý 1 tý cho nó không khí Empty Re: Góp ý 1 tý cho nó không khí Sun Jun 21, 2009 1:10 pm

ImKoo

ImKoo
Admin
Admin

Cảm ơn lacoste nhé!
Cơ mà tạm thời cứ thế đã Very Happy, mình không sâu chuyên môn lắm, có mà cũng thấy Diễn đàn đang chạy rất ổn...
Chatbox cũng là hàng miễn phí Diễn đàn miễn phí nó cho, nên vấn đề này khỏi fix.

https://batmot09.forumotion.com

6Góp ý 1 tý cho nó không khí Empty Re: Góp ý 1 tý cho nó không khí Sun Jun 21, 2009 1:16 pm

Capricorn

Capricorn
Đội viên
Đội viên

Bây h ít vào chứ đi cải tạo về kiểu j chẳng ôm mãi ko dzời cái rum này hee hee, cho nên là e cũng ý kiến 1 tý là e lại đồng ý vs bạn kia affraid

7Góp ý 1 tý cho nó không khí Empty Re: Góp ý 1 tý cho nó không khí Sun Jun 21, 2009 1:24 pm

ImKoo

ImKoo
Admin
Admin

nguyenhong.pdu wrote:Bây h ít vào chứ đi cải tạo về kiểu j chẳng ôm mãi ko dzời cái rum này hee hee, cho nên là e cũng ý kiến 1 tý là e lại đồng ý vs bạn kia affraid

à ừm, thì mình chỉ nói là tạm thời thế thôi mà, chứ chuyện có và phát triển 4rum của nhà mình là rất đáng khuyến khích, biết đâu hoạt động xong anh Đội trưởng lại cho tiền thuê host xịn Very Happy

https://batmot09.forumotion.com

8Góp ý 1 tý cho nó không khí Empty Re: Góp ý 1 tý cho nó không khí Sun Jun 21, 2009 9:43 pm

fresh_peach

fresh_peach
Đội phó
Đội phó

Cái đó khỏi lo...Thụ Kaka nhà mềnh đầy tiền,hnay thu đc nhiều thế cơ mà batting eyelashes .
Nói chung việc phát triển forum là phải do cả đội giúp...chứ bạn Trường chuyên môn chính là nấu cơm,giặt quần áo thì làm sao mà lo hết đc,T nhỉ Very Happy

9Góp ý 1 tý cho nó không khí Empty Re: Góp ý 1 tý cho nó không khí Fri Jun 26, 2009 8:12 pm

lacoste

lacoste
Đội viên
Đội viên

sếp ơi dùng cái kiểu forum này thì nên tích hợp càng ít chức năng free càng tốt
theo ngu ý của em thì nên bỏ cái portal đi tounge tounge tounge

10Góp ý 1 tý cho nó không khí Empty Re: Góp ý 1 tý cho nó không khí Sat Jun 27, 2009 9:23 am

Guest

Guest

lacoste wrote:sếp ơi dùng cái kiểu forum này thì nên tích hợp càng ít chức năng free càng tốt
theo ngu ý của em thì nên bỏ cái portal đi tounge tounge tounge
Bao giờ có "khôn ý" thì phát biểu nhé em

Sponsored content

Back to top  Message [Page 1 of 1]