Đội Sinh viên Tình nguyện Thanh Hóa 2009
Hug Nhào vô thôi, chờ đợi gì nữa!

....

còn đợi ai đẩy? Laughing Register hay Log in đây?

... lại còn đọc rolling on the floor

Join the forum, it's quick and easy

Hug Nhào vô thôi, chờ đợi gì nữa!

....

còn đợi ai đẩy? Laughing Register hay Log in đây?

... lại còn đọc rolling on the floor
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

LỜI NHẮN

Chúc các thành viên Bát Mọt luôn Thành côngHạnh phúc!!!

Chúc cả nhà ấm áp yêu thương!!! Tờ sờ...

You are not connected. Please login or register

Một buổi sáng .........

4 posters

Go down  Message [Page 1 of 1]

1Một buổi sáng ......... Empty Một buổi sáng ......... Fri Jan 29, 2010 2:07 pm

DangVanThuyQN

DangVanThuyQN
Đội viên
Đội viên

hihi. hôm nay tự nhiên thấy mình vui lên. Dù sao cũng đã làm gần xong bài tập lớn rùi. Mấy hôm trước ngày nào cũng 3h sáng mới ngủ. Đêm qua mình đã có nhiều tiến bộ. Cụ thể 1h30 lên giường( gọi cho vui: chứ là cái chiếu thôi Laughing ) nhưng mãi 2h30 mới ngủ đc. Thôi kệ. Coi như là vẫn đi ngủ sớm.hêhh.Và một ngày mới hôm nay bắt đầu từ 7h30.! a thụ xem phim rồi đi đâu ấy. Thực ra là mình muốn ngủ tiếp nhưng dậy còn thu hoạch BarnBuddy trên FB. chứ con châu bò nó rình kinh lắm. thế là thức luôn. Mọi ngày 12h kém mới dậy.Hnay dậy sớm cứ thấy lạ lạ. Đi ra rồi lại đi vào. Hít đất.khỏe cả ngừoi. lâu rồi mình ko tập tành gì cả,tay chân cứ mềm ra....Rồi cũng như bao ngày trang đầu tiên mình mở ra đó là....dantri.com. 2nd,Facebook.com.vn,3rd là batmot09.net. Cũng bình thường mình vẫn đọc lại..dù biết rằng đọc chán lắm rùi..Rồi tự nhiên con hồng les nó online rồi nó đáp trả mình trên 4r. thế là 2 đứa quay sang thi nhau reply trên 4r. Buồn cười quá..Very Happy Laughing.Nhưng quả thật lâu rùi mới thấy vui như vậy..Very Happy. Và tự nhiên mình nghiệm ra 1 điều: dậy sớm có lợi thật.!!! nếu mình ko dậy sớm thì làm gì vui ntn, nếu mình mà ngủ dậy muộn thì 4r làm gì có ai mà viết...Nó buồn đến mốc meo rùi. Cố gắng lắm cuối cùng " mình cũng "chỉ" tâm sự có 55 lần thôi nhá" Quyết định tối đánh con đề 55 khao cả nhà.Laughing rolling on the floor.Nhớ đến đội..hôm nay đc gặp mọi người rùi....trông chờ 1 buổi họp đội...............haizzzzz:)) Laughing Bài này khi post lên con hồng les với koo sẽ là ng đầu tiên đọc cho xem....Laughing

2Một buổi sáng ......... Empty Re: Một buổi sáng ......... Fri Jan 29, 2010 2:20 pm

Capricorn

Capricorn
Đội viên
Đội viên

Bạn Thuỷ cho phép tớ được cười, quả này phải cười bù cá tháng trước mất rolling on the floor
Bạn Thuỷ lại thêm 1 lần làm tớ thêm đau đớn, tớ quyết định hôm nay sẽ đem muối đến cho bạn Thuỷ ăn, dạo này bạn Thuỷ gầy lắm nhá rolling on the floor

3Một buổi sáng ......... Empty Re: Một buổi sáng ......... Fri Jan 29, 2010 2:22 pm

DangVanThuyQN

DangVanThuyQN
Đội viên
Đội viên

rolling on the floor Laughing Laughing con les bệnh

4Một buổi sáng ......... Empty Re: Một buổi sáng ......... Fri Jan 29, 2010 2:22 pm

Quynh Chau

Quynh Chau
Đội viên
Đội viên

haizz, hóa ra dạo này a lại phải thức đêm thức hôm để trồng trọt như thế. Thương a quá. E sẽ cố gắng rình nông trại của a nhiều hơn để đáp lại sự nhiêt tình của a.

5Một buổi sáng ......... Empty Re: Một buổi sáng ......... Fri Jan 29, 2010 3:42 pm

ImKoo

ImKoo
Admin
Admin

hay! Laughing

https://batmot09.forumotion.com

6Một buổi sáng ......... Empty Re: Một buổi sáng ......... Tue Feb 02, 2010 6:00 pm

DangVanThuyQN

DangVanThuyQN
Đội viên
Đội viên

ku li, ku con !!!! vắng mình là lên đây luyên thuyên !!! Laughing Đợi hôm nào đây sáng e dậy sớm rồi hãy nói nhá

Sponsored content

Back to top  Message [Page 1 of 1]