Đội Sinh viên Tình nguyện Thanh Hóa 2009
Hug Nhào vô thôi, chờ đợi gì nữa!

....

còn đợi ai đẩy? Laughing Register hay Log in đây?

... lại còn đọc rolling on the floor

Join the forum, it's quick and easy

Hug Nhào vô thôi, chờ đợi gì nữa!

....

còn đợi ai đẩy? Laughing Register hay Log in đây?

... lại còn đọc rolling on the floor
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

LỜI NHẮN

Chúc các thành viên Bát Mọt luôn Thành côngHạnh phúc!!!

Chúc cả nhà ấm áp yêu thương!!! Tờ sờ...

You are not connected. Please login or register

Cho một buổi họp đội thành công

sandglass
^^Mai Trang^^
DangVanThuyQN
Capricorn
ImKoo
9 posters

Go down  Message [Page 1 of 1]

ImKoo

ImKoo
Admin
Admin

Yêu cả nhà lắm cơ!

Lần họp đội chính thức đầu tiên, có mặt, coi như là đầy đủ hết. Anh rất thích thú cái cảnh cả nhà quây quần, nói đùa vui vẻ, hát hò như chém vào tai những đứa trót dại nghe thấy!
Chỉ cần như thế là đủ rồi, không ai đòi hỏi thêm cả, bởi có thời gian bên nhau, trò chuyện là cực kỳ quý giá.

Cái đêm tờ sờ, chỉ sợ mọi người ghét anh, vì cứ ngồi cười mãi tounge Nhưng rốt cuộc cũng chỉ vì, như đã nói trong nhật ký, chỉ mong có một ngày như thế, đội mình ấm áp, bình yên ngồi bên nhau trong sự chân thành đến khó tin. Và rốt cuộc thì nó thành công mỹ mãn, thậm chí là đã có lúc anh nghĩ sẽ chỉ cố gắng hết sức để kết quả cũng không tốt đẹp cho lắm, nhưng rồi thì anh đã cười vì hạnh phúc rằng không phải như cái cách anh ích kỷ mà nghĩ, mọi người hơn anh rất nhiều! I love you

Nói chung lại là cứ thế mà phát huy, hic, đếch biết nói gì hơn, sợ bị chửi!

Bibi, chúc cả nhà ngủ ngon!

https://batmot09.forumotion.com

Capricorn

Capricorn
Đội viên
Đội viên

A Trg` koo nhiều cảm xúc nhờ day dreaming

DangVanThuyQN

DangVanThuyQN
Đội viên
Đội viên

hĩ.thấy yêu anh trường hơn bao nhiu. Đúng là lớn lên thật rồi.hihiCho một buổi họp đội thành công 876797

^^Mai Trang^^

^^Mai Trang^^
Đội viên
Đội viên

Xin phép anh Thụ cho gia nhập hội Gay ngay và luôn đi Thủy (dâm dục) rolling on the floor

ImKoo

ImKoo
Admin
Admin

DangVanThuyQN wrote:hĩ.thấy yêu anh trường hơn bao nhiu. Đúng là lớn lên thật rồi.hihiCho một buổi họp đội thành công 876797

Bỏ mẹ, đứa nào lớn thế hả Thủy? Mà cứ lớn là phải thế à? hee hee

https://batmot09.forumotion.com

sandglass

sandglass
Đội viên
Đội viên

tờ sờ ông Koo nhá! kêu là sợ bị chửi, đã thế chửi lun, khỏi pải sợ
càng ngày ông Koo càng khẳng định thương hiệu:
trường ngu! dog dog dog pig pig pig
hờ hờ @_@

·•.• Mr . Key •.•·

·•.• Mr . Key •.•·
Đội viên
Đội viên

eo ui thế á , mình yêu các bạn ấy quá hee hee , zùi ui , ước gì mình đc như đú như các em ấy , thèm đc nghe ai đó chửi < anh thách > , thèm đc nghe đội mình hát < ông ổng ông ổng như ... >

hẹn tháng sau vậy >.<"

http://www.batmot09.tk

kusa

kusa
Đội viên
Đội viên

·•.• Mr.Nhím •.•· wrote:eo ui thế á , mình yêu các bạn ấy quá hee hee , zùi ui , ước gì mình đc như đú như các em ấy , thèm đc nghe ai đó chửi < anh thách > , thèm đc nghe đội mình hát < ông ổng ông ổng như ... >

hẹn tháng sau vậy >.<"

eo ui nhớ a Thân Công Báo chế hee hee tiện thể a thách thì e làm lun : ts a, có về nhanh k thì bảo waiting

kusa

kusa
Đội viên
Đội viên

sandglass wrote:tờ sờ ông Koo nhá! kêu là sợ bị chửi, đã thế chửi lun, khỏi pải sợ
càng ngày ông Koo càng khẳng định thương hiệu:
trường ngu! dog dog dog pig pig pig
hờ hờ @_@

Trường ngu là thương hiệu đã đc khẳng định về chất lượng òy m ạ rolling on the floor

lonely_tm

lonely_tm
Đội viên
Đội viên

haizzzz!thế hệ trẻ ngày nay chỉ giỏi chửi nhau thui,hehe

sandglass

sandglass
Đội viên
Đội viên

lonely_tm wrote:haizzzz!thế hệ trẻ ngày nay chỉ giỏi chửi nhau thui,hehe
ts kon Mấm!!! m thì già lém í
khà khà Cool

^.^chanh

^.^chanh
Đội viên
Đội viên

Hơ, 2con bé này(phờ+mấm) lạ lùng thiệt đấy. Tụi bay ở cùng phòng với nhau thía mừ cũng phải chửi nhau ở ngay trên này ah??? Haizz...tụi 9x bj đúng là....bệnh wa đi mất thoai. Hehe.

^^Mai Trang^^

^^Mai Trang^^
Đội viên
Đội viên

Chanh ơi lâu ko dc nghe m hét, t nhớ cái giọng chanh chua của m quá!! Very Happy

Capricorn

Capricorn
Đội viên
Đội viên

Chnay gặp c Chanh ở sân Sư phạm tròn mắt, bị gọi giật lại mà tý rơi cả xe rolling on the floor

^.^chanh

^.^chanh
Đội viên
Đội viên

To M.Trang: Hehe, nhớ t thì hum nào vào phòng t, tha hồ mà nghe cái jong của t. Hun m cái nè: chụt chụt. Moak!
To Hồng ngố: Con bé này điêu wa ah. Chị gọi m rùi mà có thấy m rớt xe máy đâu. Haizzzzzzzz!

^^Mai Trang^^

^^Mai Trang^^
Đội viên
Đội viên

^.^chanh wrote:To M.Trang: Hehe, nhớ t thì hum nào vào phòng t, tha hồ mà nghe cái jong của t. Hun m cái nè: chụt chụt. Moak!
Chanh ơi, m  cho t xin. Gớm, hôm qua vừa bảo nhớ xong, hnay m hét điếc cả tai t, khỏi p vào phòng m luôn. He he. Đanh đá nhất đội rolling on the floor

Sponsored content

Back to top  Message [Page 1 of 1]